Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama vya siasa ni vya msimu-by JK-Sasa Hataki chadema wafanye siasa! Kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by George Maige Nhigula Jr., Jan 23, 2011.

  1. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu Wana JF,

    Nadhani sote tuna kumbu kumbu njema mda si mrefu mwaka jana wakati wa kampeni za uchaguzi, Mgombea wa CCM JAKAYA MRISHO KIKWETE aliwatangazia watanzania kuwa vyama vya siasa vya upinzani vinafaa kupuuzwa na kuto aminiwa na wananchi kwani ni vya msimu, yaani ni vyama vya uchaguzi tu!

    Nadhani wengi wetu tulipinga sana kauli hiyo ya mgombea wa CCM JK na iliyokuwa ikipigiwa tarumbeta na makada wengi kwenye social media mbali mbali kama JF, FB, TWITER etc.

    Lakini baada ya uchaguzi kumalizika CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO kimeendelea kufanya shughuli zake za kisiasa kama kawaida kwa hari na vuguvugu jipya la ukombozi kwa kudai katiba mpya na kupambana na ufisadi unaendelea kulitafuna Taifa letu, Lakini tumeshuhudia jinsi serikari ya CCM chini ya JK ikifanya kila mbinu kuhujuma CHADEMA isiweze kufanya siasa na kuendelea kujiimarisha kama chama kikuu cha upinzani bungeni.

    Kitendo cha serikari kupiga marufuku mikutano kadhaa ya wabunge wa chadema nchi nzima na kuzuia maandamano ya amani ARUSHA ni dhahiri kabisa ni jitihada za kutaka tamko la JK wakati wa kampeni kutimia yaani vyama vya siasa vya upinzani ni vya msimu.

    Tumemsikia mkuu wa kitengo cha propaganda TAMBWE HIZA akisema kuwa uchaguzi umekwisha chadema hawapaswi kufanya siasa, Je hii ina maana gani?

    Ni ukweli usiopingika kuwa CHADEMA kimechukua nafasi yake kama chama kikuu cha upinzani Tanzania kwa ufanisi mkubwa na kimekuwa mstari wa mbele kupigania haki za wananchi na kuwaumbua watawala kiasi kwamba hali ya CCM ni taabani kutokana na kibano cha chadema. Hivyo mimi binafsi napenda kumwambia Raisi Jakaya Kikwete kuwa inawezekana kuna vyama vya upinzani ni vya msimu yaani wakati wa uchaguzi lakini sio chadema, kwani kibano wanachokupa nadhani unakuwa na wakati mgumu sana,

    Sasa ni mda wako JK to show leadership kwani CHADEMA ni mwendo mdundo mpaka 2015
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Alisema vya msimu? Ataona msimu uko vp huo. Na bado.
     
  3. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamaa mapema yote hii kishaanza kuomba msaada wa Dolla.
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    they didn't expect what they see now! and Tambwe political death is soon to come.
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu jamaa yuko hoi. Anatamani kuikimbia magogoni.
     
  6. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kum discredit Tambwe inabidi uwathibitishie watanzania kuwa alipohamia CCM alilala na mama yake kwanza? kama jibu ni hapana basi ni mtu asie aminika hata kidogo kwa kauli zake za hovyo
     
  7. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hana jinsi inabidi awasikilize CHADEMA for his own good
     
  8. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Achana na fikra za kikwete mkuu huyo ndo anaizika CCM.
    Ile laana ya baba wa taifa aliyoacha ikulu ya kutokuwepo kwa lowasa na kikwete kwenye madaraka makubwa ya nchi ndo inawatafuna.
    HUYO NDO KABURI LA CCM.
     
  9. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    popooooooooooooooooooooo!!! hajui hata kura zilizompa uraisi ni ngapi
     
  10. S

    Skype JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sema baba hawakufaham kama CHADEMA is the STRONGEST PARTY IN TANZANIA AND AFRICAN CONTINENT.
     
  11. S

    Skype JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    atajuaje wakati hata ushindi wake ulikua umekwisha kuandaliwa na tume?
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2013
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Leo wakati nimekaa nikawa nawaza nirushe jiwe gani kwa magamba nikafikiria ana juu ya kauli aliyowahi kuitoa jamaa mmoja aliye wahi kuhongwa suti kisha akawapatia eneo waliomhonga suti lakini kabda sija ianzisha nikagoogle daa kumbe ipo banaaaaaaaa.....Kikwete upo chezea chadema wewe.....
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2013
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Siku hizi anaagiza mabomu ya kuja kukikabili chama cha msimu...
     
  14. mwangalizi

    mwangalizi JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2013
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    No mkuu! Suala si chadema! Suala ni PEOPLES POWER!
    Utakumbuka vema matumaini ya watanzania wakati wanampa kikwete (kijana) nchi ni kuwa atawashughulikia akina mramba, mkapa n.k. waliotajwa kwa ufisadi wakati huo.
    Hakuweza, akasilimishwa DHAIFU.
    Matumaini ya uongo ya maisha bora kwa kila mtanzania yametufanya tumchukie na kumwona msaliti, huku akihamia airport.
    Uhuni wake wa kubaka demokrasia kwa kutesa na kuua kwa kutumia jeshi ndivyo vinavyompeleka katika kaburi la sahau milele!
    Vitendo vyote hivi vitalipwa tu, na yeye mwenyewe, ama akina ridhi, ama wajukuu wake. TIME WILL TELL!
     
  15. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Alilopoka tu, hakumanisha kihivyo kama wananfunzi wanapata mimba ni vihelehele vyao, ukitaka cheo lazima na wewe ukubali kuliwa, sijui kwa nini tanzania ni maskini, maisha bora kwa kila mtanzania inawezekana, ni kulopoka tu asamahewe; hata kuna watanzania wengine walopokaji kama yeye ila wao sio marais.
     
  16. N

    Nikukumbushe JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2013
    Joined: Jun 4, 2013
    Messages: 2,603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msameheni bure maana hajui alitendalo!
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2013
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    JK~ Jinga Kabisa
     
  18. sk2000

    sk2000 JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2013
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 573
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    siku hizi anafagilia vyama vilivyokufa kama TLP.
     
  19. sk2000

    sk2000 JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2013
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 573
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    CDM haina msimu bado watapata wazimu waache wapigiane simu polisi kuwalazimu wameleta uhasimu hadi kunyweshana sumu sera zao za urasimu Savimbi ajiheshimu. Tumechoka. 'Ccm hatuitaki tena!!!'
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2013
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kuna kauli za viongozi wa nchi hii ukizifatilia utajiuliza mara 100 huyu ni kiongozi wa kitaifa au nikiongozi wa machizi..
     
Loading...