Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama vya siasa kuwa na vikundi vyenye mtazamo wa kijeshi ni sahihi? mf:Green guerd.nk

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rwamashugi, Jul 16, 2012.

  1. rwamashugi

    rwamashugi Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na Vikundi vyenye mtazamo wa Kijeshi ndani ya vyama vya siasa hapa nchini.Mfano mzuri ni Green Guard,Janja Weed, nk. Mimi sina matatizo na Umoja wa vijana, isipokuwa vikundi hivi ambavyo vinamtazamo wa kijeshi. Je kila chama kikiwa na jeshi lake, matokeo yake ni nini? Vita itaepukika?
    Wana janvi mnasema je?
     
Loading...