Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama vya siasa feki Tanzania...

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by ZeMarcopolo, Jun 3, 2008.

  1. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ukitaka kujua jinsi vyama fulani visivyo serious jaribu kutembelea website ya chama cha CUF. http://www.cuftz.org/
     
  2. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ukimaliza hicho tembelea ccm utagundua ufeki ulivyokithiri:

    http://www.ccmtz.org/
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jun 3, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280

    Bi Mdogo... itabidi nimtafute mwalimu wako wa majibu.. this is beyond classic.!
     
  4. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Itabidi ujiandikishe kabla ya mwisho wa wiki maana Nyani Ngabu sasa hivi anachukua darasa huko masaa manane kwa siku..... lol
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kama chama chako maluun (ccm) kimewafanyia umafia je utakiita chama mhanga feki???
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha msanii mbona unanivunja mbavu!

    Hiyo site iko hivyo zaidi ya mwaka sasa! Mwenye namba ya IT manager wao tafadhali itundike humu au kwa PM ili tuwakumbushe.
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Hii ya CCM imenipatia majibu niliyokuwa natafuta, nini kimekosekana kwani?

    Niko kwenye kuandaa jibu la swali lako ndio maana nimeingia kwenye hekaheka za kutafuta sera za CUF nikagundua kuwa haziko reachable!
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nilishawahi kukutana na hii site, nikaignore kwani si wote wenye kujua kona za network..... cha msingi ni kuwastua kuwa kuna mtu anatumia copyright ya chama chao vibaya
     
  9. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ulichokuwa unatafuta ni nini hasa na ukakipata uko ccm?
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Unachosema ni sahihi.
     
  11. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Sera na katiba.
     
  12. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kabla sijaitisha hii thread kwenda kwenye udaku au thread yake inakostahili... yeah just because I can..... sema ulichopata ccm huko na kukifanya kisiwe na ufeki uliokithiri.....lol
     
  13. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    na ulikuta nini kuhusu Buzwagi, Richmonduli, wizi BoT, Kiwira, Bulyanhulu, rada feki, ndege ya bei ya kutupwa, na ukosefu wa huduma muhimu nchini?
     
  14. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Unathibitisha kujua humjui unayemtisha. Fanya lolote unaloona una uwezo wa kulifanya.
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2008
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Unajua wakati mwingine MWK huwa unakuwa mtu wa shari sana.Endelea na shari peke yako am out.
     
  16. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    jambo limezua jambo
     
  17. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    acha vilio sasa... kwi kwi kwi kwi... ohhh I am a tough guy.. kumbe hakuna chochote... unalia na kulalamika nini sasa. Endeleza debate hapa na vyama vyako vibovu ulivyopata kama ccm.
     
  18. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Shari wapi?

    Najua kinachokukimbiza ni wewe kushindwa kuleta majibu ya maswali yafuatayo:


    Najua ukipata majibu utarudi hapa kwa wingi.....
     
  19. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hakuna jambo mkuu,

    Amekosa majibu ya maswali niliyompa na sasa anakimbia kama kawaida yake. Utamwona amerudi hapa baada ya masaa manane nikiondoka na kujaribu kuendeleza debate kwa vile "shari" imeondoka...

    Au atarudi kwa lile jina lake lingine na kuendeleza vilio huku akipata msaada nusu toka kwa bingwa wa vilio vya JF.........
     
  20. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du hii kweli kali,nilikuwa sijaiona hii!
     
Loading...