Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama vingine mpo wapi ? Asiyejali asili yake ni mtumwa !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Feb 6, 2012.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tumeshuhudia CCM ikiadhimisha miaka 35 ya kuzaliwa kwake. Na huu ni utaratibu mzuri wakuadhimisha siku ya kuzaliwa hata kwa wanaadam, kwani yaonyesha ulipotoka, ulipo na unako elekea. Utaratibu huu wakuadhimisha siku za kuzaliwa sijauona kwa vyama vingine. Je ndio kusema hivi vyama vingine havijui hata siku zao za kuzaliwa? Je kitu kidogo kama hicho hawakijui , kweli tukiwapa madaraka yakuongoza dola wataweza ?. Kumbukeni, anaesahau asili yake huyo ni mtumwa
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Napita tu ngoja niendelee na kazi ila sijui nani kakutuma.
    wataz bday zetu zinagharimu fedha nyingi sana tunapoenda
    hatupajui ila tulikotoka tunapakumbuka tu
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwako cha maana kutoka kwa chama cha siasa ni sherehe ya birthday. Birthday wakati wale uliomba kuwaongoza wanakufa! Ama kweli wewe ni jini lililoasi
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Yani umekaa makalio yamekubana, umeona ngoja utoke na hii........

    Kwamba uwezo wa kuongoza dola unatokana na jinsi unavyoweza kukumbuka siku ya kuzaliwa?
    Kwamba, kukumbuka siku za kiuzaliwa ni utamaduni wetu? labda wa kwako na babako mdogo!!

    Unamuona huyu? yeye anakiu........Muoneeni huruma, pelekeni miradi ya maji vijijini, acheni anasa za kijinga, kipumbavu na kiwenda wazimu!!

    [​IMG]
     
Loading...