Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama vingine mko wapi kufanya haya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Nov 24, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kampuni ya Phils International imefanya presentation kwenye mkutano wa halmashauri kuu ya Taifa ya CCM kuhusiana kujenga ukumbi mpya (mkubwa na wa kisasa) wa mikutano ya ccm

    My take : Wakati CCM inayafanya haya vyama vingine mko wapi angalau na nyie kuanza kujenga ofisi zenu zionekane kwenye mandhari ya kisasa yaendanayo na hadhi za vyama vyenu ?.
     
  2. N

    Nyamanoro JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45


    CCM watajenga kwa kutumia fedha zetu walipa kodi si fedha za chama. Kwa hiyo usifananishwe uwezo wa kifedha wa vyama vingine ambavyo vinajiendesha kwa kutumia michango ya wanachamam wao na uwezo wa ccm ambao unatokana na wizi wa fedha za wananchi.
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mtoa mada kweli hamnazo, mmetumia pesa zetu na government resources tangu enzi za TANU mpaka leo CCM. Hamna cha kujivunia,
     
  4. mkada

    mkada JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    natabiri kuwa kwa watz hawa ninao waona,na kwa ccm hii ninayoiona,ccm itatawala milele.
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Hapo upo wapi mkuu?
    Wenzenu wanapigania namna ya kumwondoa mtanzania kutoka kwenye lindi la umasikini, ccm wanajenga majengo ya kifahari.
    Na wewe bila aibu yoyote unatoka hadharani kukenua kenua meno. Wewe unadhani wametoa wapi hiyo hela?

    Mungu msamehe huyu mja wako, kwani hajui anenalo wala atendalo.
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waache wajenge tu, siku wakiondoka madarakani rasilimali zetu zote zitarudi kwetu. Just a matter of time.
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Duh! wewe uliyeleta hii post umenisikitisha sana, anyway let me leave your post before sijasunda something hapa. AMAUTI
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    FAILED. Wenzako wanjenga kwa pesa za wanachama wao, wafadhili pamoja na ruzuku. Na nyie wengine km cdm mfanye hivyo, kale ka ofisi ka kinondoni pale sijui mnasema makao makuu kanatia aibu sana

     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    FAILED. Hakuna kitu hapa badilisheni muonekano wa ofisi zenu , mfuateni Thabodo awasaidie basi km kawaida yenu

     
  10. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    FAILED. Wanajenga kwa pesa zao za chama zitarudi wapi tena ? chemsha bongo badilisheni ofisi zenu
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Aisee ww wafikiri kwa kutumia masaburi kweli. Nani alikuambia umaskini unaondolewa kwa kuwatembeza watu barabarani badala yakuwaachia wakafanye shughuli zao za maendeleo?. Mnaongeza umaskini nyie na kumfanya mtanzania aendelee kuwa maskini.
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We mjinga, matatizo ya Tanzania hayatatatuliwa na kujenga ofisi za vyama. Una jina kubwa lakini mawazo yako uharo mtupu.
     
  13. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    We kiwavi ndie uliyeleta uharo wako hapa, unapopewa majibu unaleta uharo mwingine we upoje lakini? Si ujifie tu kupunguza matatizo!
     
  14. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    RATED: CRAP[​IMG]
     
Loading...