Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama feki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Asubuhinjema, Sep 19, 2009.

  1. A

    Asubuhinjema Member

    #1
    Sep 19, 2009
    Joined: Sep 17, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hakuna opposition party, wote ni walewale, walitimua na kujifanya opposition, ukweli wote wako kwenye payroll ya CCM!
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135


    Mkuu Mod
    futa huu udaku hawa jamaa wa akili mgando naona wanatumwa kila mara kutuondoa kwenye hoja za maana.

    Una ushahidi wa kutumwa kwa vyama hivyo ? Je unaweza kuvitaja vyama hivyo ?
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    [​IMG] Asubuhijema usisahau kisu na uma, ubwabwa upo ccm
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kama unatarajia watu wa upinzani ni lazima watoke kuzimu,basi utasubiri sana na pingine tukakuzika na bado awajatokea ,ivi umisaau ka WaTz wote walikuwa Tanu na ASP na baadae ZZM ? Ukiwa mwanachama au uziwe mwanachama Raisi ni Nyerere tu au mwengine yeyote atokanae na CCM.
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tupate basi wabunge wengi wapinzani.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hayo umeyatoa wapi ndugu yetu..........ulitaka walipwe kwa payroll ipi?
     
Loading...