Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama 12 upinzani vyajiunga na ccm v's cdm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commonmwananchi, Mar 27, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Taarifa ya habari chanel Ten,sasa hivi viongozi wa vyama 12 vikiongozwa na paul kyara na lifa chipaka (Tadea).
    wanalilia mgao wa ruzuku,na wanonekana kukumbwa na kiwewe cha vuguvugu la CDM la hivi karibuni.na wanaendeleza propaganda zilezile za CCM
    Na wakati huo huo Wassira ameibukia mkutano wa madhehebu ya shia wimbo ukiwa ni uleule.
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nikweli hata mie nimewaona na nikabaki na kicheko tu.....Hawa wote njaa zinawasumbua tu
     
  3. B

    BUBE JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    commonmwananchi

    Hao jamaa ni njaa tuuuuuuuuuu! Ukiwasikiliza wanasema huu sio wakati wa kuongea mambo ya Dowans na wanasema kwa kuwaCCM wameshinda basi waache watawale. Sijui dhana hii inatoka wapi? Endapo mtu ameshinda, AMESHINDA na kama jamii ya watanzania itaendeleza tabia hii ya kuwaacha viongozi kutawala pasipo kuwasimamia kutawala sawa na mikataba (social contract) ambayo vyama husika vimeingia na jamii, bila shaka viongozi watafanya madudu.... Mimi nadhani hao jamaa ni kwawapuuza kwa kuwa hawana jipya. But you know what, nadhani wanatumia mbinu iliyotumiwa na vyama vilivyoko bungeni baada ya kushindwa kuwa na wawakilishi kwenye serikali kivuli, vilisababisha mabadiliko ya kanuni. Bila shaka hii ndo janja yao
     
  4. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa mbaya sana jamani
     
  5. Josephine

    Josephine Verified User

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watanganyika wenzangu,walio na uchungu na taifa hili maneno hayo yawe chachu kwetu kusonga mbele kwani hii inadhihirisha ni kwa kiwango gani mishale imewaumiza adui.wakiwa bado wanatafuta dawa sisi tusonge mbele a kwa msaada wa bwana Tanganyika yetu tutaikomboa.
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Narudia tena cdm wayapange matukio vizuri hawa wote watajirudi tu ila zile tetesi za hakuna upinzani tz na ni mapandikizi ya ccm ndo tunashuhudia ila nawalaumu na vyombo vyetu vya habari,kwanini wasiwa hoji vizuri hawa kuwa kwa maneno yao kweli wataitoa ccm madarakani while hilo ndo lengo namba moja la vyama? Yapo maswali mengi tu mazuri ili majibu yao yawaumbue wenyewe.okay waseme yote ila tunachotaka ni mabadiliko na ccm hawawezi kuyaleta na hiyo ni confermed maana mkuu amesema hawezi kumaliza matatizo yetu! Sina tatizo na reality ya statement hii ila kwa akili ndogo tu unaweza kuwaambia hivyo watoto wako hata kama ndo ni maskini wa kutupwa? National spirit inaweza kweli kuwa kubwa kwa statement kama hizi? Sh*t!
     
  7. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wametumia good strategy ya kuombea ruzuku zaidi ya yote sijasikia jipya zaidi ya kujikomba kwa serikali ya ccm ili iwafanyie mpango wapate ruzuku. They are also bogas
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kuna siku mbowe alisema kama kuna mbunge amepata ubunge akajua kazi imeisha basi amekosea kupata kwao ubunge ndiyo kwanza vita vimeanza na kwa mwendo huu, wanahakati,wanachadema tuwasapoti cdm kwa nguvu zote, maana tayari swala hili limefanywa la kidini....leo waislam wameongea mambo ya kutisha..sijui wakristu/serikali watakuja na tamko gani kujibu hoja/malalamiko ya waislamu
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tendwa afute hivyo vyama mara moja. Wanataka ruzuku ya nini? Waache kulalamika kama wale wa Arusha leo...
     
  10. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tena nimeshangazwa na mahudhurio KIDUCHU ya vyama 12...,nimeona zaidi ni wabeba bendera za vyama vyao na labda hao wengine ni wapit njia waliosimama kushangaa kamera na Mzee Lifa(lofa)chipaka.
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CCM sasa imegeuka kuwa mwanaume limbukeni mwenye pesa anayedhani anaweza 'kula' kila mwanamke kwa kutumia pesa zake. ni wakati wa tadea, cuf, mende, nzi, nccr, tlp na panya wengine kuvizia mnuso ccm; na wataupata maana hali ni mbaya.
     
  12. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    WanaJF,
    CDM haishangai kwa kuwa hao hao ndio pia waliungana na kumwunga JK siku chache kabla ya uchaguzi. Mwenye macho haambiwi tazama.Watanzania wanawajua ni watu wa aina gani! Sioni kwanini tupoteze muda wa kuwajadili watu wasio na ajenda bali kuganga "njaa" na kutumika. Wananchi sasa wanajua kuchambua pumba na mchele.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Waache waendelee naona wamekubali kuwa chama tawala ni cdm vingine ni vya upinzani!
     
  14. K

    Kalila JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenyezi mungu awalaani vibaraka wakubwa hao wasaliti wa ukombozi asante dr slaa inabidi cdm mjenge ofisi kubwa yenye kumbi za midaharo kwa vijana itisheni harambee mtafanikiwa tu bavicha ipewe nguvu cdm ni tumaini la vijana wanyonge wasomi na waliokataa tamaa dhidi ya ufisadi mungu awape nguvu hakika mtashinda tu.
    Vp kuhusu matamko ya masheikh arusha huo ndo udini wa jk na wenzake sijui anatupeleka wapi maana wakiongea cdm wachochezi sasaumetishiwa kifo wamebaki kimya na hao mawaziri vilaza pelekeni mahakamani mara moja viva cdm aluta continua
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kazi ya Tendwa imefail. Vyama vyote hivi ni sehemu ya sisiembe zilizosukwa kwa makusudi ya kudhoofisha upinzani. Sasa mission imefail, wananchi wamegundua janja ya C**, ndo matokeo yake kina lofa chipanya et al wanarudi nyumbani.
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inakatisha tamaa kujua hata uchaguzi uliopita walikuwepo kugawanya kura na kuleta picha bandia ya demokrasia.....CHADEMA songa mbele....nafikiri sasa wakati wa Mungu wa kuweka mambo wazi umefika na ndo maana tunaona ambayo hatukutegemea kuyaona...:smash:
     
  17. N

    Nonda JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,167
    Trophy Points: 280
    Mama Josephine.
    Nimependa hizo nilizoweka rangi nyekundu. Kila kamanda atumie huu msamiati bila ya kuuma maneno.
    Wananchi wataelewa na wataunga mkono.
    Tujitayarishe kusherehekea miaka 50 ya Tanganyika..tuwaache CCM waseme Tanzania bara au Tanzania.
    Hata kwa hili jina la nchi CCM wanafanya usanii,kiini macho na mazingaombwe.
     
  18. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makunguru yanagombea mzoga wao ccm, ndo chakula chao
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu Chipaka ndo boga kabisa...kutwa yuko kibarazani kwake pale sinza anapokea sh 50 /= za kuuza maji
     
  20. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Wanataka ruzuku
     
Loading...