Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyakula vyote ni vitamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JUST, Sep 20, 2011.

  1. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kuna usemi uliozoeleka ya kwamba chakula fulani ni kitamu au vyakula fulani ni vitamu. Binafsi nakataa kwa sababu chakula chochote ili kiwe kitamu kinahitaji mapishi mazuri. Ndio maana ukienda kwenye hoteli au mgahawa kujipatia chakula chohote ambacho nasfi yako imekipenda alafu ukakuta mpishi anajua namana ya kuchanganya vioungo nya chakula vizuri na varieties of food lazima utasifia na inapobidi kusimulia rafiki zako kuwa mgahawa huo ndio utakuwa wa kwako pale unapotaka kula chakula na fufurhia mlo wako.

    Kwa mfano wakazi wa arusha wana kitu inaitwa trupa cha ajabu bar nyingi walikuwa wanatengeneza lakini kuna bar ambayo watu walipendelea kwenda kuila kwa kuwa mpichi wake aliipatia haswaa.

    Kwa hiyo ili tufuraie vyakula vyetu sharti tuwe wapishi wazuri.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mhhh haya bana
    ngoja waje wenyewe watakuambia uzuri wa chakula na mapishi maana chawez akuwa chakula kile kile ila mapishi yanatofautiana so to say hata ladha itakuwa tofauti
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    mapishi ndo mpango mzima,ufundi wa kuchanganya viungo ndo huongeza utamu wa chakula
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Stating the obvious.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    quantity kwanza,quality baadae..................thats the theory when we were in college
     
  6. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    i do comprehend with quality first
     
  7. c

    charndams JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unamaanisha nini? nadhani nimekuelewa tofauti na wenzangu. kama ndivo navyodhani then umepatia.
     
Loading...