Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyakula vyenye maumbile sawa na "INSHU ZA WABABA"...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BAGAH, Mar 28, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    vyakula hivi vifuatavyo vinafanana sana na U-UME...nasikia vinasaidia sana pia katika maswala ya NGUVU za KIUME...JE unafahamu hivyo?au hata zaidi ya hapo!
     

    Attached Files:

  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mhhh huo udokta umeupata lini au ni ndugu yake na maji marefu
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo tuzidishe kuvila?
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    iyo ni research...na mm nilibahatika kuwa CASE STUDY!...
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sana aloo!..its practical thing!
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Mhhh haya bana. So ushauri wako ni kuwa tuzidi kuvila au tufanyeje
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama kawa kwa wapenzi wa mihogo watachekelea!!
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...inategemea!...kama unajimudu haina haja!..hii ni kwa wachovu wenzangu!
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Ahhahahaha kweli kabisa
    Wachovu ndio wanatakiwa kula mavitu kama haya
    Na wako wengi maana kila siku wanatokeza na matatizo
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...japo nahisi waliokaa kimya ni wengi wenye matatizo haya kuliko wale wanaosema!.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nguvu za kike je?
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hehehe hivo vyakula ni vitamu sana
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    sheikh yahya na prof maji marufu ni watu wake wa karibu sana
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    shemeji una maswali makali...Jg yuko around namheshim...nitakujibu akitoka hapa!..
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na havina madhara kabisa ktk mwil wako...hata ule gunia...ni afya tuuu...tehe...ila hata TENDE ni mzuka sana!
     
  16. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii sio sayansi ya NYOTA...* hao watu mm binafsi sina imani nao...so hawawezi kuwa hata KM 10000 toka kwangu!...boh!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi nimeuliza swali moja lakini.
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kabisa ila bora kusema kuliko kunyamaza maana ukinyamaza ni kama kufa na tai shingoni
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dogo umeanza na mpya ya tiba mbadala au?
     
  20. G

    Godyp Senior Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 33
    Umesahau ndiz!
     
Loading...