Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyakula vingine vya Makabila balaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mpalu, Aug 31, 2012.

  1. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kila kabila lina vyakula vyake vya jadi lakini baadhi ya vyakula huwa haviwezi kuliwa na kabila lingine kwa mfano,Wapogoro huwa wanatumia kitu cha Mbewa(panya)kama mboga...je makabila mengine yanatumia vyakula gani tujuzane wakuu
     
  2. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Samaki Nchanga Mtwara

    Idogi Iringa
     
  3. W

    Wajad JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kule kusini watu wanakula hadi ma majongoo, akina nshomire mambo ya senene, nasikia baadhi ya wazenji punda halali yao, makristu eti kitimoto! Kwa wachina kila kilichoumbwa eti halali yao! Laanakumshetwan!
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    iringa mbwa
     
  5. R

    Rweza79 JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    waonaje waarabu kula ngamia, mmmh Jesus!
     
  6. S

    Shuju Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sio makristu but wakristu, je kitimoto ndo kmeshangaza mbona mi najua kuwa weng wa walaan kitmoto ndo wanaongeza soko usiekula weye lol nduguzo ndo musosi
     
  7. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Wakiristo hula NGURUWE
     
  8. YETOOO

    YETOOO Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau mtoa mada hapa anazungumzia vyakula vya makabila tofauti na sio vyakula vya dini tofauti,mbona katumia lugha rahisi sana ????hakuna kabila la wakristo..Yetoooo ethina mburi hiyee!!!
     
  9. jacksonduma

    jacksonduma Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    si tunatumia kaumbwa bhana iringaaaa kwa mkwawa
     
  10. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    wakongo nyani ni halali kwao na wazambia maduduwahsa ni sikukuu kwao.so sio aju kila kabila na mambo yake.
     
  11. K

    Kibulu Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwetu uchagani kuna chakula kiitwacho KIBULU.Ni mchanganyiko wa ndizi,maharage,magimbi na magadi. Huvutia sana unapokunywa na kama wewe ni mgeni basi ni vgumu kuomba nyongeza manake knatamanisha uspime.
     
  12. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    ndo maana kumbe wanawake wa kichagga wana matumbo makubwa na vimiguu kiduchu.
     
  13. p

    pretty n JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Loshoro A-town
     
  14. c

    chopincho Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    wasukuma panzi na mchwa, wazinza kumbikumbi,
     
  15. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mixer ya nn hii mkuu
     
  16. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nyani bongo wengi tu kwa mfano wapogoro
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kweli aisee ndo maana wakati wa mfungo biashara hudoda
     
  18. Blue G

    Blue G JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 4,691
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    mi napenda nyama ya nyau....hasa kwenye sambusa.....ukimuunga kwa curry powder.....na tumeric....
     
  20. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    preta inapatikana wap iyo
     
Loading...