Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyakula gani unapenda kula na vyakula gani unavikosa kutokana na mazingira

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mshume Kiyate, Jun 17, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana Jf,
    Mimi binafsi nakula mara mbili kwa siku asubuhi nakunywa uji wa Ulezi na Viazi au Mihogo, usiku napenda sana Ugali wa Muhogo na Samaki Kolekole, na chakula nachokimiss ni supu za Sangara..endeleza na wewe mkuu
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Nawamis sana dagaa wabichi wa ziwa Viktoria
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,036
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mimi napenda sana katles za samaki pono, Hahahahaha
     
Loading...