Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vya usiku wa manane vitamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 18, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Jamani kama ni kijana jitahidi uvizoee
    maana unasikia kama unapigana na lusifa na kumshinda hapo mida ya tisa...kumi nanusu
    kama mzee jaribu kukumbushia very sweet......
    Nawatakia safari njema
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Vitu gani hivyo mkuu? Au vile mabachela wanavyokosa!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mashalaaaah mkuu katavi
    umegonga ikulu
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Avatar yako inaoneka kama una stress vile
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280

    ya kuamshwa usiku wa manane mkuu asbh kazini
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sasa mbona umeipeleka jukwaa hili inafaa kweli hapa Pdidy
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aaaarrghhh,
    nimekuja spidi kali nikajua dili si unajua wengine tuko kikazi zaidi,
    kumbe unaongelea mambo yetu yaleee!.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280

    kumradhi bibie usiku wa manane sikulala mwenzio ndio natafuta usingizi nikapitiwa
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    unaziweza kaka nikupe dili la bangi na mirungi moroni(visiwa vya comoro) kila unachopeleka kinarudi mara tano ya ulichonunua uvumilivu tu unahitajika...na kazi ni usiku meli ikiwa inafunga
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Dah msitutamanishe wengine tushazoea gemu za mchana full joto afu ndo tuwazie hizo za mida hiyo inabidi tufanye fasta tuvute ndani!
     
  11. Mike-Austin

    Mike-Austin Member

    #11
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Game la monie?....halihitaji refa kwani hakuna anayecheza rafu, kila mtu yuko makini na vipimo vya uwanja na hali ya hewa its so user friendly
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Y za mchana tu ?
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kweli vya usiku vilikuchanganya pdidy
     
  14. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na hii pia ni Habari Mchanganyiko?
     
  15. GP

    GP JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nipe dili, nipm fasta
     
  16. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na ukitaka raha kamili taa iwe inawaka. Chakula cha gizani hakinogi ati!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    No comment! Hata mimi nimejikwaa!
     
  18. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    tuliyozoea vya mchana wakati wa jua halafu sasa huyo mtu mwenyewe...uko juuu juu moja haikai mbili wala tatu.. unakopa mpaka reverse wapi...... maaana mnafanya taraaaatiib..coz mkienda kwa spidi ya kawaida hukawiiii kujikuta ghafla nyumba imetulia kube watu washatega au hukawii kusikia kidogo watoto wa jirani wako chini ya dirisha lako.. mara kengine kanagonga gonga mlango hapo ukumbini kutahamaki tanesco wanapiga microphone one 2.. mara washa mara zima... YAAAANI WANANIUDHIIIIIIIIIIIIII>.. dah....duh....dah...mnakuwa kama mnafanya reharse bwana..ahaaa
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kama ulikwepo ambassador gizani soo, kuoa kutamu jamani maana unasogeza tu mkono na kuanza uchokozi, mara umegusa kiuno, mara siju nanihii hahhaa
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu samahani wewe ni SHE/HE?
     
Loading...