Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vya kiume

Discussion in 'Jamii Photos' started by MadameX, Jul 3, 2012.

  1. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    No comment

    [​IMG]
    Cha Kiume in Pozi
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hapo kama sio Unguja basi ni Mombasa au Tanga
     
  3. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hayo mazingira mimi mgeni!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huwa nashindwaga kuwaelewa watu wanaotokaga na hao jamaa.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Wamelaaniwa
     
  6. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,728
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Kusoma hujui hata picha huoni, hizi picha zinajieleza kabisa
     
  7. a

    ammah JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh inabidi kuomba muongozo wa spika hapo.
     
  8. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hawa warembo mara nyingi nawakutaga pale Katumba Bar Kinondoni na shost wao Lulu kimwana wa Twanga Pepeta
     
  9. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hawa wote wapo Dar,Kundi lao wapo watatu na demu mmoja wapo sana mitaa ya Kinondoni
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    hawa ni victims tu wa malezi
    hawakubajtika kupata malezi bora

    tu avoid kuwachukia na kuwanyanyasa
    tushkuru mungu na blessings alizotupa na kutuepusha na mabalaa ya dunia
     
  11. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hawa wote ni wakazi wa Magomeni na wanapatikana sana Kwa Frank Pub na Lango la jiji, ukipata nafasi ya kusikia story zao za jinsi walivyoanza huo umarhun unaweza kulia, wengi wao wameharibiwa na ndugu zao wa damu kabisa, kwa sababu ya haya mambo ya kiafrika ya kulaza watoto wadogo na watu wazima chumba kimoja bila kuwa na ufatiliaji! Na wengine ni boarding zetu za kiswahili hizi! Huyo mmoja anaitwa Bilal mashauzi, ana wenzake kina Aunt Khamis na wengine wengi, wako kibao!
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Is Cooper Style I mean Anderson Cooper's product?
     
  13. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,170
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    duh kama viazi basi hivi ni mbatata!!!!!!!!!
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Naamini kabisa mazingira, malezi plays a big role. Hasa maisha yetu haya ya uswahili ni shida kweli, kuna michezo ya ajabu ajabu
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,166
    Likes Received: 11,441
    Trophy Points: 280
    wapi boflo?
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu umesema kweli, binafsi mimi kwangu ukija mgeni wa kiume utaishia kulala kordoni ama sebuleni, silazi mgeni na mwanangu labda awe babu ama bibi yake basi. hii imetokea na kuna mtu alitaka kumuua mdogo wake wa kiume baada ya kumlawiti mwanae hadi akaharibika uani kwake.
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hii Kinondoni iko Unguja siku hizi? Nilimsikia The Boss akisema hivyo hapo juu.
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    huyu mwenye kekundu nilijua wa kike
     
  19. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    this is so gay
     
  20. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu Bofloooooo, waitwa huku yakheeeeh!

     
Loading...