Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vya Bure Vinauaa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kifulambute, May 24, 2012.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135


    *Jamaa kaingia Bar;*


    Jamaa: "Muhudumu, nipe kinywaji na
    mupe kila mutu humu ndani kinywaji,
    maana wakati napata kinywaji lazima
    kila mtu apate kinywaji."

    Haraka sana
    muhudumu akagawa vinywaji,

    Jamaa: "Muhudumu nipe supu na kila
    mutu humu ndani mupe supu maana
    ninapokunywa supu kila mtu lazima
    anywe supu."

    Watu wakapewa supu
    tena safari hii wakapiga makofi.

    Jamaa: "Muhudumu nipe bili, na kila mtu
    humu ndani mupe bili maana wakati
    nalipa bili yangu kila mutu lazima alipe
    yake."

    Zogo lilianzia hapooo..

     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Umenikumbusha enzi za Bogi kwenye daily news? -When Bogi drinks every body drinks, when Bogi pays every body pays!!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hahaaa haaaa safi sana!
     
  4. M

    MwanaCHADEMA Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iyo kali nimeipenda.
     
  5. KML

    KML JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jamaa mwehu sana wewe....hahahahah
     
Loading...