Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vx inauzwa wahi haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Original Pastor, Jul 13, 2009.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wadau niko kimya sana

    ila narudi na mambo mapya

    Gari inauzwa VX nzima inatembea ni mpya bei milioni 28. haijaenda bodi hata mara moja, na ukitaka nakufuata kama mteja kweli uione ni ya Petrol ina TV, Music mkubwa, Proof, Friji, Spea Tyre,Matairi mapya na ni nyeusi
    WAHI HARAKA
    kwa mawasiliano piga 0714181990/ 0713669533
     
  2. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    weka picha na details zingine mwaka,model, miles nk
     
  3. M

    Mwambashi Member

    #3
    Jul 13, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunaomba tuione ionekanavyo.
     
  4. m

    msabato masalia Senior Member

    #4
    Jul 13, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weka pich,Ala.Acha biashara ya mbuzi kwenye gunia.Watu hawanunui maneno.Nasema hivi weka picha tuone hiyo rangi,TV..........................Mwone,mwingi wa kuorodhesha.Apigwi mtu changa hapa,hakuna hata wa Kuku-PM leo.Weka picha,husikii!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wacha weee!,
    Kama ni mpya hizo sifa nyekundu za nini? Weka mwaka iliyootoka, imetembea km ngapi, iliingia Tz mwaka gani na ikiwa imetembea km ngapi nk, kwani km 200 za Japan sio sawa na 200 za Tz! Hizi zitatuwezesha kupima huo upya wake
     
  6. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nani anunue shida? Wapelekee wezi wa pesa za serikali huko, sisi tunahitaji starlet, nissan march, suzuki swift na nyinginezo cc <1300.
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ok picha zinafuata msikonde ila ina km 133000 tu imeingia TZ mwaka 2006. na wewe nimekwambia ukiitaka nijulishe nikuletee sio kubwabwaja maneno najua mikono ya kwako waweza kuandika chochote ila kama huna pesa sema tu sio mikelele utadhania mnunuaji kumbe blaaaa blaaa tu. kama unataka njoo maeneo ya DUCE piga simu nitakuja utaiona sawa"
    mikelele ya maandishi sio kununua huna pesa tulia angalia wenzio wanaojua magari wanunue
     
  8. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu mimi natafuta VX kwa muda sasa. Ila uliposema MPYA nilikuwa nafikiria ni MPYAA. Sasa kama imetembea KM 133000 HILI gari si JIPYA. Ingefaa ubadilishe tangazo lako. Na kwa hizo KM, hili gari linaonekana limetembea sanaaa kwa muda wa miaka mitatu
     
  9. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nafikiri suala la KM pekee linanifanya niamini kuwa gari hili ni la below 1992. suala linalotakiwa katika kutangaza gari ni kuweka complete information. Otherwise unatakiwa kusoma article ya huyu jamaa--The Market for Lemons: Quality Uncertainty and the Market Mechanism--Akerlof. Huyu jamaa thoery yake aliijenga kwenye used car markets, kuwa mnunuzi always hawezi jua kama ananunua kitu kizima au kibovu, kwani kuna used cars ambazo ni quality na nyingine below quality. Kitu pekee anachosema ni kutokuwa na information asymmetry. Otherwise this will be like marketing for lemon na "Quality Uncertainty"

    Nakuomba mwaga kila kitu hapa kuhusu hilo gari kama upo serious na biashara, kwamba engine imechongwa mara ngapi, imepigwa puti mara ngapi na kupata mizinga mara ngapi. limetengezwa lini na sio limeingia TZ lini, limetembea kilomita ngapi TZ au kwa maana ingine wakati linaingia lilikuwa limetembea KM ngapi?
     
  10. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ok natafuta camera nitawawekea picha na more details

    vuteni subra
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama upo Dar peleka pale Mnazi Mmoja kuna wapiga picha pale wapige fasta kisha utuwekee hapa maana kuna wadau wanaulizia sana.
     
Loading...