Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VW polo for sale

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAFIA, Apr 20, 2011.

  1. M

    MAFIA New Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nauza VW polo ya mwaka 2001,km 114000,silver color,cc1600.imeingia tanzania mwaka 2010 june bado mpya.bei milioni6 maongez yanaruhusiwa.piga 0755943446.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Wewe, wewe, wewe, isijekuwa imetoka japani jana na mionzi ya nuke, utatuulia vijana wetu.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hii nadhani ni product ya Jarumani, ila bei yake mbona kama iko chini sana,, napata mashaka...
     
  4. kintu

    kintu JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ndo bei za polo kwanza hiyo iko juu.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    mwanawane, nami mashaka yangu yako hapo, expectation yangu ni kuwa bei ingekuwa juu kidogo.........
     
  6. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Km ni nyingi, uzuri umesema maongezi yanaruhusiwa wenye kuitaka watakutafuta.
     
  7. J

    JituParaTupu Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu Mafia,

    Weka picha basi....
     
Loading...