Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vuvuzela lampasua koo mnadada!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 1, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Hii habari imenifanya nifikirie sana. Hivi huyu dada alikuwa na ugomvi na hili vuvuzela? Haiwezekani kweli kulipuliza kwa raha bila karaha na ukatoka mwenye furaha? Naamini wakati mwingine watu wanaumiza mataya na makoo kwa sababu hawajui jinsi ya kupuliza vuvuzela vizuri au inavyopaswa na wanataka kujifanya wanasarakasi au wana mmbwembwe.


    [​IMG]

    Habari yenyewe iko sehemu fulani, for it is not that important (google "vuvuzela's first victim) au soma kwa undani HAPA

    Lakini ujumbe kuwa siyo nguvu bali utaalamu unahitajika.
     
  2. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks for the link. When I saw your posting I thought it was double entendre because you started sounding in the same way you do when you describe interesting staff in your stories.
     
  3. B

    Bawa mwamba JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkjj kweli wewe ni mchambuzi.,huko ulikotupeleka nimekutana na ya mtoto wa michael na vitiligo du...
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    well.. you never know.. ur probably on the right track..
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Atakuwa alikosea kulipuliza,ukitaka litoe sauti bila kutumia nguvu sana unaweka upande wa kushoto au kulia wa mdomo siyo tu mdomoni huku ukitumia pumzi kali..
    Idumu daima :horn::horn::horn::horn:
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ukiona hivi, basi takwimu za watakao kuwa wamejinyea kwa kujitutumua wakijaribu kupuliza mivuvuzela ni wengi... ila zimefichwa tu! lol
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    halafu hizi heading za habari zinakoelekea ... wee acha tu! hatuchelewi kuanza kusikia:

    ---- apasuka msamba kwa kupuliza vuvuzela
    ---- vuvuzela yamkwama kooni
    ---- auawa kwa kupigwa na vuvuzela
    ---- vuvuzela yasababisha moto
    ---- vuvuzela yalipuliwa kwa bomu
    ---- akamatwa na vuvuzela ya Osama
    ---- majangili yateka shehena ya vuvuzela
    ---- apata mimba kwa kuhongwa vuvuzela
    nakadhalika!
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Steve.. nimecheka sana.. hadi nusura nipaliwe..
     
  9. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sina cha kuongezea-maana imebidi niishie katikati kwa kucheka-Steve naomba usiongeze kitu !:cool:
     
  10. 2my

    2my JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wangeweka kila kitu open lol hiz vuvuzela zitakuwa zimewaharibu wa2 vibaya mno!!!!!
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...eeeeh? ehhee he hee...he!

    ...eweeeee?!!!, yaani alitakiwa afanye kama analimumunya vile? ama hili vuvuzelaaaaa...aaaaaah!
    Akili hainipi kuukubali ukweli jamani, aah ngoja tu nikalale.
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...nimecheka mpaka nimepaliwa!
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Vuvuzela.jpg

    Au Hivi....
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mbona ipo kwenye jukwaa la mapenzi???Au mi ndo natakiwa niipe tafriri hii habari!?
     
  15. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh!!!!! Steve Dii, yaani nimecheka mpaka dah! nikapaliwa mie koh koh koh!!!! U just made my day.
     
  16. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Steve, utatuua kwa vicheko bora tuuliwe na vuvuzela...duh hii kali
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    lol!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  18. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    dah!,bro umenifanya nicheke sana,afadhali maana wiki nzima hii sijacheka kicheko cha ukweli
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Yaani hii Vuvuzela sasa imakuwa balaa ndo maana wazungu walianza kuipigia kelele mapema wakijua madhara yake.
    Pole sana kwa dada haya watuachie sisi wabongo ......
     
  20. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #20
    Jul 2, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0

    Duu kweli we unaakili...mwandishi wa habari nini?
     
Loading...