Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vuvuzela Comedy Show ya leo ya clouds Tv

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Doreen22, Jun 4, 2012.

  1. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani leo kipengele chake cha "Imekubamba", ilikuwa noma, yaani kumbe kuna waume wengine mabishoo waoga hivyo, mtu anazinguliwa kitu cha kutisha, anakimbia ofisi nzima!, lol
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,541
    Trophy Points: 280
    Clouds watafute kitu kingine, sijaona maana ya comedy pale.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyu Evas Bukuku na the Comedy za kitoto. Ubunifu zero. Hicho kipengele cha "nimekubamba" kina utoto mwingi, na pengine kinaweza kumsababishia mtu mshtuko wa kuweza kupata presha bila sababu. Hakuna cha kujifunza kwa ujumla. Vichekesho vya kulazimisha vitampotezea umaarufu asipokuwa mbunifu kujua watazamaji wake wanahitaji nini!!
     
Loading...