Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vuvuzela Comedy "Copy n Paste"

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Sep 20, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa wale wanofuatilia Vipindi vya Clouds TV, kile kipande cha Vichekesho "Nimekubamba" cha The Vuvuzela Comedy Show ya Evans Bukuku ni mambo ya "Copy n Paste" na save changes .

    Kazi za sanaa Bongo kama kawaida, angalia hapa:



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,366
    Trophy Points: 280
    Yani kwanza wasanii wake hawajui kuigiza kazi waliyonayo ni kulazimisha kuigiza.
    Kipengele cha imekubamba wamecopy citizen tv kwenye kipindi kinaitwa NASWA.
    Stand up comedy ndo hamna kitu hata kidogo yani kama kuna watu wanacheka basi huwa wanawacheka jinsi wanavyoforce kuchekesha.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kaz kwel kwel...
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,151
    Likes Received: 1,492
    Trophy Points: 280
    hawajui kuigiza ila hata hao Citzen wamecopy MTV kipindi kinaitwa punkd
     
Loading...