Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vuta Pumzi Piga Picha ya Chadema ijayo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Apr 21, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika Dunia hii yetu na hasa Bongo mambo hubadilika. Yasiyowezekana
    huwezekana. Ngoma inaendelea nje ndani- ndani nje -Hivi ukipiga picha ya Chadema ijayo ikatokea kuongozwa na Lowasa itakuwaje?
     
  2. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    ... ngoja nivute pumzi kwanza ... nikimaliza ntarudi!

    .
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Sijakuelewa mkuu,kama nimekuelewa Slaa atakuwa Rais,mimi ntakuwa Mnikulu.
     
  4. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,304
    Likes Received: 1,966
    Trophy Points: 280
    No image meaning impossible...
     
  5. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Mkuu usikate tamaa try harder
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Lowassa??! Umelogwa? Kafie mbele, Lowassa is not compatible to CDM.
     
  7. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa edo mwana wa ngoyai,,,jitu kubwa jina nene,,,,kila mtu kila saa kila dkk,,,lowasa,,lowasa,,,,lowasa..wanainama wakiinkwuka huka,,,lowasa,,lowasa,,,wanalala,,wanaota lowasa lowasa,,lowasa,,,kila wakati kwa ubaya kwa uzuri,,lowasa.lowasa,,,,,,,wanaweweseka,,,lowasa,,lowasa,,,,taharuki,,maruerue,,,,,,mihemko,,,,bp,,,lowasa lowasa,,,,,jina hili,,,,jina l,o,w,a.s.a..................ninapotafakari,,,napata picha,,,,,,,nabii si lazima awe mzee,,,,,,,,,,lowasa edo ngoyai usinisahau katika ufalme wako,,,,,,,wape wtzd,,,,,elimu bora,,,ajira na imarsha afya na miundombinu,,,ukumbukwe kwa hilo,,,,,,maji,,,,heshma ya taifa,,,nipe kazi ya kukukumbusha tu kuwa hata ukiiba wekeza tzd tupate ajira,,,,,,udc hata mafia poa tu,,,,,,ukerewe,,,,hamna sida,,,,,hsa,,ha,ha,,,ha,hahaaaaaaaaaaaa////////
     
  8. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamasai wasilinde vitasa bwana,,,heshma yakeng,ombe,,wekesa isiwe yatima,,sasa nakula dagaaaaaa,aibu,
     
Loading...