Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu Z'bar:Askari mwingine auawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, Oct 19, 2012.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kuna habari kuwa usiku wa kuamkia leo kuna askari mwingine ameuawa na safari hii ni askari wa kike ambaye inasemekana nae ameshambuliwa na wanaodhaniwa kuwa ni wafuasi wa kikundi cha UAMSHO,huu utakuwa ni muendelezo wa mauaji ya askari huko Zanzibar baada ya jana kuriporiwa kuuawa kwa koplo Said Abdulrahman...

    More updates to follow.
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    RIP askari wa kike.. Kikwete anakula tende ulaya .. Nawashauri askati mtumie silaha za moto
     
  3. baba junior

    baba junior Senior Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kikwete rudi nyumban uone yanayoendelea.
     
  4. k

    kitejo New Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Boko Haram imeingia Zanzibar.
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KIKWETE, KIKWETE,KIKWETE unafanya nini OMAN nchi inateketea na mwivi
     
  6. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwishne!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hatari jamani nchi haitawaliki
     
  8. m

    muyombakeneyo Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POLISI ACHA MFE, MNAJITAKIA WENYEWE SILAHA MNAZO MAMLAKA MNAYO MNASHINDWA KUYATUMIA. MKIAMBIWA KUWA MKO OVERPOWERED BY SOMEBODY MNAKANA.ENDELEENI KUUWAWA NA SILAHA ZENU MKONONI.

    By the way endelea kutujuza kinachoendelea na ikiwezekana tupia picha za mauaji hayo.
     
  9. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    du sasa hapa wamefikia pabaya, kwa ninavyowajua hawa jamaa (askar) wasiotumia ........., watawamaliza raia huko zenji km kulipiza kisasi. km akipigwa askari tu mtaa mzima kichapo wk nzima, akifa je?
     
  10. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,572
    Likes Received: 3,908
    Trophy Points: 280
    hizi post za kutaka jk arudi ,katika zama hizi za upashanaji habari si atakua anafahamu kila kinachoendelea.naona kama ni pointless.
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    polisi anakufa na bunduki yake na ina risasi.. Sasa umepewa bunduki na risasi ili umpige nani? Upige wanyama?
     
  12. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Huku tunakoelekea siko jamani!
     
  13. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    wewe ni gamba. Polisi hawaruhusiwi kuua!
     
  14. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,242
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    nch aitawaliki...czan kama nina rahc
     
  15. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,242
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    nch aitawaliki...czan kama nina rais!
     
  16. K

    Konya JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wanachokitaka watawala kitatimia mda si mrefu coz haiwezekani wakae kimya wakati nchi ipo katika hali tete namna hii
     
  17. lincolin

    lincolin Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hii ndio athari kubwa ya kulea makundi ya kidini bila kuangalia kwa makini nini malengo na madhumuni ya kuanzishwa kwayo.ikumbukwe kuwa makundi ya kidini,ya kikristo na kiislamu yapo mengi na hayana mwelekeo wa amani.
     
  18. moto ya mbongo

    moto ya mbongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 301
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Mwanzo wa ngoma ni lele HATA BOKO HARAMU WALIANZA KIDOGO KIDOGO Wahusika wa usalama wa Taifa na dola kiujumla amkeni nchi inavunda.Mnaact kwa wafanyakazi na wanaowatetea kama akina Dr. Ulimboka,Nyololo kwenye vikao vya ndani lakini vitu vinavyohatarisha hasa usalama wa nchi pole pole kama kono kono ndo mwendo.BABA NYERERE TUNAKUKUMBUKA NA UMOJA NA MSHIKAMANO ULIVYOTUACHIA VINAMONG'ONYOKA.
     
  19. m

    muyombakeneyo Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini inaruhusiwa wauwawe?
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,172
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    angeuwawa JWT huko zenzi wengekua wanalala saa kumi jioni kuamuka saa mbili asubui.!
     
Loading...