Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu zatokea mbeya jana wakati wa kufunga kampeni za udiwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kwamagombe, Oct 28, 2012.

  1. k

    kwamagombe Senior Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [h=3]Kampeni Mbeya Watu Wajeruhiwa,[/h]Wana JF nimezikuta picha na taarifa hizi kwenye mjengwa blog, kama kuna mwenye taarifa rasmi tunaomba atuhabarishe, ikiwa ni kata gani, ni mkutano upi na maeneo gani
    Nawasilisha

    [​IMG]

    [​IMG]
    Watu hawa, Kada wa CCM na Askari Polisi wamepopolewa kwa mawe siku ya kufunga kampeni Momba, Mbeya
     
  2. s

    swrc JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni habari mbaya na ni kwa nini yote haya? Au policcm ndiyo walioanzisha kama kawaida yao?
     
  3. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi nzuri maana watu wamechoka kubuzwa na hili lipo wazi kuwa ushirika mkubwa wa CCM na hii imepelekea jeshi hili hata kuonekana ni kama nacho nichama cha siasa ambacho mshirika wake ni CCM so huwa wanasaidiana CCM akiona amezidiwa anamwita cha cha PoliceCCM kije kutoa support,safi sana kuwapopoa hawa wendawazimu.
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa amekufa??:shut-mouth:
     
  5. G.T.L

    G.T.L Senior Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Liwalo & Liwe
     
Loading...