Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu zatokea Chang'ombe Dar...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkeshaji, Oct 17, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimepata taarifa kutoka kwa mtu aliye eneo la tukio kuwa kuna vurugu kubwa zinaendelea eneo la Chan'ombe Dar. Vurugu hizo inasemekana zinahuzisha askari wa kikosi cha kutuliza ghasia (FFU) na watu wanaosadikiwa kuwa ni waislamu.

    Vurugu zipo katika eneo linalomilikiwa na waislamu pale Chang'ombe, ambapo inasemekana kuwa kuna mgogoro kati ya pande mbili za waislamu.

    Mabomu yameendelea kurindima na inasemekana hali ni tete sana.

    Nitawajuza pindi nikipata taarifa zaidi.

    ************
    MODERATOR:
    JF imefuatilia na kubaini kuwa zilitokea purukushani za hapa na pale lakini SI MABOMU na hata hivyo FFU walishaondoka eneo la tukio.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh ipo kazi, sasa hivi kazi ya police ni kutuliza ghasia kila kona ya tz.lol!
     
  3. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Karibu vita ya kidini Tanzania! Haya ndio matunda aliyo panda Jk na sirlal yak
     
  4. Haliali

    Haliali JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    huo utakuwa uzushi tu. waislamu ni watu wa amani siku zote na wakati wowote. kwanini wagombanie kiwanja? kwani kimekuwa cha urithi??

     
  5. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ni muendelezo uleule....je tutafika
     
  6. j

    jossy chuwa Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wanapigana wenyewe kwa wenyewe utashangaa kama wakichoma makanisa? aah!
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Vurugu hizo zinahusiana na habari zilizowekwa hapa?

    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/339570-mjue-sheikh-ponda-issa-ponda-na-kundecha.html

     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo Chang'ombe wakristo tukalinde makanisa yetu maana wao utashangaa wana hamia kwenye makanisa yetu
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sheikh Ponda hajala chakula! Hao waislam wa chang'ombe wampelekee ubwabwa nyama atafurahi sana.
     
  10. M

    MwalimuMkuu Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    waachwe waangamie hawa jamaa sijui dini yao inawafundisha maadili gani, utafikiri mahubiri yao ya ijumaa ni kama watangaziana vita, Polisi wangewaacha tu hii mijutu iuane maana wanatuchafulia nchi yetu bure.
    kwani nini lakni kila sehemu yenye vurugu duniani lazima waislam wawepo? Hii si dini ni ugaidi tu
     
  11. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujinga kwa dini utatuharibia Utanzania wetu uliotukuka. weka dini hizi za kigeni pembeni bana
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Said Mwema kawapa mwongozo kuwa kwa kila raia 1,300 Kuna askari mmoja............ I hope you get his point......................turn out in numbers and w wil be overwhelmed
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    nchi hii imeoza kabisa
     
  14. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani viongozi wa makanisa maeneo ya Temeke hizo vurugu ni danganya toto kaeni macho. Sitaelewa kama makanisa yatafanyiwa tena vurugu kwani polisi wameshajua janja za wahuni hawa halafu wasiweke ulinzi wa kutosha. Mchezo huu ukiachwa uendelee iko siku wataazisha sababu ya uongo halafu wachome ikulu.
     
  15. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Piga Boko haram hao.
     
  16. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...bila kusahau ndizi mbivu na pili pili.
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Bwana atawapigania; nanyi mtanyamaza kimya. Hua naupenda sana huuu mstari.
     
  18. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    hapo umepotoka..tangu lini Waislamu wakawa watu wa amani???au wameanza leo??
     
  19. mikonomiwili

    mikonomiwili JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchiyangu Tanzania unakoelekea ni wapi ,Raisi wangu JK mbona mbona unatuachiamambo yaajabu ambayo hatujawahi yaona nchini ?

    Mungu tuokoe na hili janga
    JK tutakukumbuka kwakutufikisha hapa
     
  20. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    taarifa hizo zimeshathibitishwa kuwa za kweli? hali sasa hivi ikoje?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...