Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu Zanzibar, Bilali anazindua vitabu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjomba wa taifa, May 27, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ndio aina ya viongozi tulionao, makamu wa Rais anazindua vitabu vya Yusuf Makamba wakati wazanzibar wanatafuta pa kukimbilia kuficha uhai wa maisha yao, hakuna kiongozi wa kitaifa kasema chochote.
     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi kwani Bilali nae ni kiongozi namashaka na Phd yake hata kwa mtazamo na matendo haviendani na elimu yake
     
  3. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili swali aulizwe SIKONGE
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndiotype za viongozi wetu!

    Hawajali chochote na hawawezi kutofautisha vitu
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,748
    Trophy Points: 280
    Si unajua unafiki wa magamba...wanajifanya kama hakuna lolote lilitokea kule Z'bar.
     
  6. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wewe Mjomba wa Taifa,
    Tafadhali sana usimsumbue Makamu wangu wa Rais Dr. Billal. Ni nani asiyejua kazi yake Tanzania toka aingie madarakani? wewe hujui kwamba yeye kazi yake ni kukata utepe wa funguzi mbalimbali? wewe unafikiri ukipewa ruhusa ya kukagua mizigo yake ni kifaa gani hautaukosa? Jibu ni raihisi tu ni MKASI. Hiyo ndiyo kazi ya Dr., wa nyuklia na kamwe matatizo ya Wazanzibar hayamuhusu tena. Wazanzibar wanataka muungano uvunjike tofauti na nafasi yake, wewe unategemea utepe atakata tena?

    Hakika hawa ndiyo viongozi tulionao. NI JANGA LA TAIFA!
     
  7. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yusuf Makamba ameandika vitabu!!
    anavojua kuchonga nahisi ni komedi fulu mzuka.
    Shein+JK + Bilali + Shariff = uswazi
    Tutakoma mwanawane
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,772
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu hyo si ndio KAZI, a.k.a mzee wa utepe
     
  9. Z

    ZIMBOO Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ndio maisha yanazidi kuwa bora kwa watanzania.
     
  10. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hivi Mze Makamba amesoma? Sijapata ona Mze mwenye majungu kama huyu dingi na ndiyo maana walimvua gamba!
     
  11. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,644
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Labda kama ingekuwa ni kukata utepe kuzindua vurugu angekuja!
     
  12. M

    Mzee Lupa Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Wangekuwa wakrsto wamefanya hayo ...unafkir ingekuwa hvyo? Hyo yote ni kwa sababu wanaoonewa ni wakrsto ....silence means YES
     
  13. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Viongozi tulio nao ni mzigo! Hawajui kusoma alama za nyakati. Wanafanya kazi kama mashine au roboti. Ndio maana hajutasikia hata tamko kali kutoka ngazi za juu...
     
Loading...