Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za wachimba kokoto zafunga barabara kigamboni

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 15, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    [​IMG]Baadhi ya vijana waliotiwa nguvuni na polisi katika vurugu hizo.[​IMG]..Vijana hao wakiwa kwenye Difenda tayari kuelekea kituo cha polisi.]
    Eneo linalochimbwa kokoto lililosababisha vurugu hizo.


    WACHIMBA kokoto eneo la Kigamboni Maweni, leo wamezua vurugu baada ya kufunga barabara na kuchoma mataili kutokana na kuzuiliwa kuendelea kuchimba kokoto eneo hilo wakati wananchi wenye asili ya Kihindi wakiruhusiwa kuchimba. Polisi walilazimika kuingilia kati huku wakitumia mabomu ya machozi ili kutuliza ghasia hizo.



    Global Publishers

    ==========
    UPDATE
    ==========
     

    Attached Files:

  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Wenye asili ya kihindi wakiruhusiwa kuchimba?????
     
  3. Dr F. Ndugulile

    Dr F. Ndugulile MP Kigamboni

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    MziziMkavu! Nashukuru kwa picha za tukio hili. Suala nimelifikisha katika taasisi husika. Natumai hatua za haraka zitachukuliwa katika kuhakikisha wananchi wanapata fursa ya kuuza mizigo yao iliyopo machimboni na pia utaratibu mzuri kuwekwa ili wachimbaji hawa wadogo waendelee kupata kipato cha kujikimu wao na familia zao.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,296
    Trophy Points: 280
    Kigamboni kuna laana gani!!?
    Ardhi imeuzwa kwa wamarekani.
    Machimbo ya kokoto yameuzwa kwa wahindi.
    Tanzania ni nchi pekee inayothamini wageni na kuwatesa raia wake.
    Waliosema bora kuzaliwa mbwa Somalia kuliko binadamu Tanzania hawakukosea
     
  5. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii nchi ni ngumu kuishi kwa sasa!
    Mazingira ni magumu na bado watawala wanaendelea kukaza.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,296
    Trophy Points: 280
    bongo noma
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tutaishi kweli?
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nashukuru watanzania wanazidi kuwazoea polisi hii itasaidia ukombozi kuwa rahisi.
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huna lolote bwana mlikuwa wapi mpaka haya yote yanatokea mnaturaharibia nchi na uchu wenu kama sio wa wenzenu.
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao walochuchumaa na smg si zina risasi za moto hizo, au walikuwa wanatumia risasi za mpira?
     
  11. Dr F. Ndugulile

    Dr F. Ndugulile MP Kigamboni

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    UPDATE: Wananchi wameruhusiwa kuendelea na shughuli zao za uchimbaji kokoto na mchanga katika eneo la Mjimwema.
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa hizo, maana hao vijana wakikosa sehemu ya kujiingizia kipato tusilaumu ongezeko la vibaka
     
  13. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama wameruhusiwa naipongeza serikali kwa kuelewa kwa kuwa kuna watu hyo kazi ndio kila kitu kwao.
     
  14. W

    Wimana JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa Mbunge, tufikishie ujumbe kwa Prof Tiba, ikiwa hao wachimbaji 3,000
    tu wamewatoa jasho Polisi, siku Wana Kigamboni ambao tumezuiwa kuendeleza maeneo yetu kwa miaka 4 tukiinuka kusema enough is enough wataweza wapi?
    Jirani zangu wameshaanza kuendeleza maeneo yao wamechoka, siku sote tukichoka itakuwaje?
     
  15. Dr F. Ndugulile

    Dr F. Ndugulile MP Kigamboni

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Tatizo ni baadhi ya watendaji kufanya maamuzi bila ya kutathmini athari za maamuzi hayo. Wakazi wengi ikiwa ni pamoja na vijana, wanategemea kazi ya kuchimba mchanga na kugonga kokoto kwa ajili ya kuendesha maisha yao.
    Suala la kufunga machimbo lilipaswa kufanyika kwa uangalifu mkubwa zaidi.
     
  16. Dr F. Ndugulile

    Dr F. Ndugulile MP Kigamboni

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wimana,
    Nadhani hilo wanalijua kwamba Wananchi wa Kigamboni ni wastaarabu lakini ni wakali pale wanapodai haki yao ya msingi.
    Kuendeleza eneo lako ni haki yako ya msingi na unalindwa na sheria. Endeleza kama una uwezo. Kisheria, zuio la kutoendeleza halipaswi kuzidi miaka miwili. zuio la kisheria liliisha 2010.

    Ni Vyema mkaisoma na kuielewa vizuri sheria ya Mipango Miji na.8 ya 2007. Bila hivyo haki zenu za msingi zinaweza kupokwa.
     
  17. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kigamboni kumezwa
     
  18. W

    Wimana JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Mbunge wangu asante kwa ushauri, fursa zilizuiliwa muda mrefu sana.
    Nasikitika umekuwa Mbunge kwenye kipindi kigumu kuliko Magoba na Mwichumu.
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Huyu angekuewa raia..........:spy::spy::spy:

    [​IMG]
     
  20. Dr F. Ndugulile

    Dr F. Ndugulile MP Kigamboni

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Sahihi! Zama hizi si rahisi hata kidogo. Ninajitahidi kuwafanya yale wananchi wanayonituma.
     
Loading...