Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za vijana

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Aug 11, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    YANAYOTOKEA UINGEREZA YATATOKEA KILA MAHALI AMBAPO VIJANA WAMECHOKA NA HUDUMA ,MAISH[​IMG]A DUNI,NAUKOSEFU WA AJIRA:
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huu mwaka wa shetani kabisa, maandamano na fujo kila kona, watu wengi sana wameuawa, mfano japan na kwenye maandamano yanayoendelea, mpaka mwaka huu uishe tutajionea mengi sana
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hivi chanzo cha vurugu UK ni nini hasa?
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!wizi mtupu!!
     
Loading...