Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za UAMSHO Zanzibar: Polisi auawa kikatili...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wimana, Oct 18, 2012.

  1. W

    Wimana JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Kufuatia kutoweka kwa Sheikh Farid na wafuasi wake kuvamia na kuharibu Ofisi za CCM jana huko Zanzibar, usiku wa jana, wafuasi wa uamsho wamemuua kikatili PC Said alipokuwa akitoka kazini.

    Source: TBC Asubuhi hii

    My Take
    Haya ndio matokeo ya kufumbia macho hiki kikundi cha Wanaharakati wa Kiislamu. Iliwahi kuhojiwa humu ndani, kwa nini Serikali inashindwa kufuta usajili wa Uamsho Zanzibar?

    Je, kuvamiwa na kuharibiwa kwa Maskani za CCM, haonyeshi kuwa kikundi hicho ni cha Kisiasa kinachotumia dini?
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!sasa hii ni vita kamili!
     
  3. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    whaaat!!!!!!!!!!!!!!!! Inasikitisha sana kucheka na nyani sasa wanavuna mabua omg rip coplo
     
  4. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    nchi hii serikali ni kama iko LIKIZO, mtoto umleavyo ndivyo akuavyo!
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli nimeamini waislam ni mabingwa wa kuchinja
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Alielianzisha la udini yuko Oman anakula bata, nyinyi huku mnachinjana
     
  7. E

    Elam Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ivi nikweli hili group la uhamsho lina nguvu kuliko heshi la polisi ?Yaani mmilikiwa mbwa anang'atwa na mbwa wake..
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mkapa ndio anaowaweza hao uarisho
     
  9. Sabode

    Sabode Senior Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado binafsi sioni kweli kama hili linatosheleza kwa waislam kufikia hatua waliyo fikia. Katika miaka ya 1980s nilikuwa na marafiki majirani na jamaa waislam lakini tulionana hivyo bila kuwa na shaka yeyote hv sasa sipati amani nikiwa karibu ya kundi la waislam wanaozidi wawili hasa wanaovaa kaptula ndefu.

    I wonder what happened sasa napata mashaka ikiwa madai kuwa uislam ni dini ya amani kweli. Maana wanayofanya wanaya justify kupitia vitabu vyao this is so bad.
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo,haya ni matokeo yake na utaona sasa Serikali inashughulika na matokeo badala ya chanzo kama kawaida yao.
     
  11. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii sasa ni vita government iwafundishe hawa jamaa somo.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    matunda ya ccm hayo walijua wanaikomaoa chadema tu..
     
  13. N

    Ndole JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wenyewe wanasema ''The war within''
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Taratibu mkuu! Wengine wamo humu!
     
  15. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Cccm a+ccm b + uamsho = maafa
     
  16. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijui kama wataweza. Ni wale wale.
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Matunda ya udhaifu wa serikali, wahenga walisema, "mafahali wawili hawakai zizi moja"
     
  18. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Makanisa yalichomwa hakuna aliyekamatwa.Sasa hali inazidi kuwa mbaya...lets see kama serikali itafumbia macho na hili pia.
     
  19. C

    COMRADE CHRIS HANI Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....mambo ya ngoswe aachiwe ngoswe mwenyewe...nachoshauri ni kwamba vurugu zikizidi...tuzuie vyombo vya abiria kuja bara...somo la wakimbizi (wawe wa ndani au nje) tulishalielewa sawia..chambilecho wasemaji wa kiswahili.."hata mbuyu ulianza kama mchicha"..."somalia nyingine hiyooo!! yaja!!
     
  20. cooper

    cooper JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hadi watakapo ua kiongozi mmoja ndo serikali itachukua hatua. We angalia walochoma makanisa znz wamefanywa nini. Hata hapa utasikia tu Tunalaani mauaji ya askari wetu hatua kali zitachukuliwa kwa wahusika.
     
Loading...