Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za Mwanza,chanzo ni Wanasiasa: polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 6, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kamanda wa polisi mkoani mwanza amesema kuwa vurugu zilizotokea jijin mwanza ni zao la wanasiasa ambao wamekuwa wakiwashawishi wamachinga wasihame
    Sosi:timez fm habari
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Polisi ni kwamba wamekubali kutumikishwa na CCM kulinda maslah ya chama.
     
  3. B

    Basically Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: May 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Siku hizi bana.....!!!..hata vurugu za nyumbani utaambwiwa chanzo ni wanasiasa/chama cha siasa.!!!!...wanaacha kutafuta chanzo wajue njia ya kutatua tatizo wanakimbilia kusema wanasiasa ndio wachochezi...!!!!...
     
  4. C

    CHRIS CM Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo tatizo la watu hasa wale wavivu wa kufikiria. wana(Copy) na Ku(Paste)
     
  5. A

    Alexander Chami Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini hapo nyuma wanasiasa hawakuwashauri machinga walete vurugu? Huyu Siro vipi? yeye akae na machinga wasikilizane aache porojo
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Leo asbui pia KANDORO ALIHOJIWA NA MAGIC FM KWENYE KIPINDI CHAO CHA MORNING MAGIC AMESEMA HIVOHIVO KASEMA ANA USHAHID KUWA WANASIASA NDIO CHANZO
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hawana adabu basi wawapeleke mahakamani kama wana ushahidi
     
Loading...