Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za Mbeya part II

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Nov 11, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    [h=3]MAPAMBANO BADO YANAENDELEA KATI YA POLISI NA WAMACHINGA JIJINI MBEYA[/h]

    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Baadhi ya wamachinga wakiwa wamelipindua gari yaina ya toyota na kusimama juu yake huku wakitamka maneno makali kwa polisi na jiji la mbeya kwa kuwanyanyasa katika biashara zao[/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Moja ya mabango waliyobeba wamachinga hao[/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Wamachinga wakiwazomea polisi eneo la kabwe[/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [​IMG]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Maduka yote eneo la mwanjelwa mpaka uyole yamefungwa[/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Moja ya gari lililobinuliwa na kuwekwa katikati ya barabara ya mbeya tunduma[/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Huu ndiyo mtaa wengi huuita mtaa wa kasisi uliyosababisha vurugu zote kati ya wamachinga na askari wa jiji [/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [​IMG]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Mmachinga akiwarushia jiwe kwa kutumia manati yaani ni hatari tupu[/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Askari wa kutuliza fujo naye akiwarushia bomu la machozi wamachinga wanaoandamana[/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Naye mwandishi wetu wa mbeya yetu Joseph Mwaisango alionja joto ya jiwe baada ya kutupwa ndani ya gari ya polisi kwa kosa la kupiga picha matukio hayo ya wamachinga na polisi baadaye aliachiwa na kuendelea na kazi yake[/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]RISASI ZA MOTO NAZO ZIMETUMIKA KATIKA TUKUKIO HILI[/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]MABOMU YA MACHOZI NDIYO USISEME KILA MAHALI YAMETAPAKAA[/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [​IMG]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Mwenye kofia haya mwenye supu haya kila mmoja alikua anaokoa uhai wake[/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Hayo ndiyo maandishi yaliyoandikwa barabarani

    kwa ufupi vurugu zinaendelea zimefika uyole kati hali si shwali barabara zimefungwa sasa nizaidi ya masaa 10 hakuna usafiri yati mbeya iringa wala mbeya tunduma.mia
    [/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks man

    Mapambano bado yanaendelea nchi
    wananyanyasa sana watu
    na bado
     
  3. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    what is going on there??? Kandoro the same case alikutana nayo Mwanza mwaka huu na huko tena amekutana nayo!!! Mwanza alikuwa kitumia tricky ya kwenda na Wenje ama kamanda Sirro maana watu hao walipendwa mno na machinga huku je? aongee na Mr Mbilinyi vizuri nadhani anaweza kumsaidia
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,125
    Likes Received: 11,385
    Trophy Points: 280


    Serikali ni mkataba baina ya watawala na watawaliwa, watawala wanakabithiwa thamana ya kutawala na watawaliwa, endapo watawala watatenda kinyume na matakwa ya watawaliwa hupelekea kuangushwa kwa tawala hiyo kwa namna moja au nyingine.
     
  5. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haya hakika dakika na sekunde zawadia
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    watawala wamesikia, lakini polisi hawa wanahitaji dawa vichwa vyao vimejaa maji. Cjui wanapata faida gani kwa kukiuka haki za binadamu kwa kushurutishwa na magamba ya CCM
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mbona wameingia mikataba na wachina kwa siri tena usiku?
    hiinchi ni mali ya ccm
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tunaelekea kwenye mapinduzi ya kweli

    Long Live TANZANIA
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    This is not good at all, where we are heading si kuzuri kuliko tunakotoka, Mungu tusaidie.
     
  10. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah!! imeshakuwa soweto!!
     
  11. e

    evoddy JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hihi ndiyo Tanzania ajira hakuna harafu anayejitafutia mlo anapigwa na polisi kwa kisingizio cha kufanya biashara sehemu isiyo halali.Hapa tujiulize mfumo wa elimu Tanzania hautufundishi kujitegemea kijasiliamali hata wale wanaojalibu huo ujasiliamali wanapigwa na polisi,hii siyo haki kwani hata TUNISIA chanzo kilikuwa ni MUMACHINGA ALIYEKUWA AMEMALIZA CHUO KIKUU na hakuwa na ajira
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,515
    Trophy Points: 280
    Serikali inasababisha yote haya.
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkweree anafikiri kuendesha nchi ni kaakuendesha kibanda
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  15. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    AND the psychology of this?

    Not well known ... if you take such events ... put them on ..an individual mind ... it forms a sequence... A Hypnotic sequence which given time it starts working out automatically ...I mean Arusha events, UDSM, Mwanjelwa, Kimara, Mara ..etc!! They are all free in the media and forming hypnotic sequences in Tanzanians Mind ...

    The Government officials do you know how to undo this! ?!!Any away the best way isn't undoing ..Prevent this from happening in the first Place is the best way!! Yes do whatever its possible ..dont let these Kids get matured in the street like this ..will eventually will turn into rebels, uncontrolled rebels ..but you will be responsible because you took all this advice lightly!!!
     
  16. driller

    driller JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    masikini bwana muonee tu..! Ila siku akisema imetosha hata mwenye hela ufanyeje..! Ni lazima patachimbika tu..!
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huku tunakoenda movie inazidi kunoga
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,039
    Likes Received: 9,723
    Trophy Points: 280
    Halafu yule msanii atakaa kimya kama kila kitu kiko shwari kabisa!!!! au inaweza kutolewa kauli na wateule wake kwamba, "Rais hahusiki na hizi fujo za Mbeya."

    Ombwe la uongozi nchini linazidi kuwa kubwa.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 5,240
    Trophy Points: 280
    Maandamano makubwa zaidi yatafanyika ljumaa ijayo. Series ya Ijumaa ya ghadhab kuendelea hadi kieleweke
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 5,240
    Trophy Points: 280
    Nimelipenda hilo bango linalosema "Mbeya rais Sugu"
     
Loading...