Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vurugu za mbagala katika picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Oct 12, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Waislam wenye itikadi kali wavamia kituo cha police mbagala KIZUIZ NIwakidai wanamuitaji
    mshitakiwa wao haliyekamatwa leo asubui kwa kitendo cha kumnyang'anya binti msaafu na kukojolea leo asubui. kwa kitendo hicho kiliwalazimu police kuwatawanya watu kwa kutumia mabom ya machozi kitendo ambacho kime asili mwenendo wa masomo kama tunavyo ona katika picha wanafunzi wakilia.

    PICHA KWA HISANI YA
    GERLAD KIMANGA.MIA
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmh kazi ipo mwaka huu
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    figganigga Hawa chadema hawa...Waislamu wmetumwa na chadema tu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Hii yote ni sababu ya udini na upuuzi wa watu kwanini wasimuache Mungu wao ajitetee mwenyewe
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Laana hiyo kun kiongozi wa chama furani alisema nchi haitatawalika leo tunashuhudia kila kukicha vurugu mabomu ymekuwa vitu vya kawaida sana hata watotot wadogo wameshayazoea sasa....
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    au turudi kwenye dini zetu asili....hahahah
     
  7. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyo aliyekojolea Koran anapaswa kupewa adhabu yake.Hivi kitabu kisichosema unakikojolea kama siyo uchokozi ili iweje? Vitendo vya namna hii vinalenga kuleta vurugu bila sababu.Je mhusika kweli ana akili timamu au anapaswa kuangaliwa akili yake? Kwa hili walioamua kumshughulikia wamefanya la maana ingawa kuacha vyombo vya dola kufanya kazi yake ni muhimu. Mara hii tunakwenda Pakistani ambako msichana mmoja mdogo alisingiziwa kuchoma Koran! Kuna haja ya kufanya uchunguzi ili kujua ukweli ni upi.
     
  8. driller

    driller JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ila duuuh..! hii kali kweli kweli..! sasa jamaa akiachiliwa akaingia kwenye mikono ya wale jamaa wenye itikadi kali atapona kweli...!??
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    ni tatizo kubwa
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hivi hatuwezi kuwahusisha hawa waislam na CUF aise? Ingekuwa ni wakristu wangeunganishwa na Chadema!!! Leo mabomu ya kufumua utumbo hayapo? Au kwa vile wahusika ni wenzetu yakhe!!?
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,189
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kweli kaaz ipo...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
  13. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Watoto poleni sana haya yote ni kwa sababu ya DHAIFU,mwema,kova,sadick wameshindwa kukemea UDINI.Hii issue ilipangwa kabisa,Intelijensia alikuwa wapi au kwa CDM tuu??
     
  14. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona maandamano kila ijumaa tu?Haya masuala yasipodhibitiwa yataleta uvunjifu wa amani.Serikali dhaifu...............
     
  15. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Jamani jamani, Hii ni nini sasa. Hilo kanisa halikujengwa na fedha za MAFUTA kama wanvyojengewa wao. Ni kujitolea kwa waamini tu. HAKIKA MUNGU WA ISRAELI ATAJITETEA MWENYEWE KATIKA HILI.
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Serikali legelege inapelekeshwa na kikundi kidogo sana ambacho ndicho walikitumia kama back up ili ingetokea kutopata nafasi ya kugombea....wangeanzisha fujo nchi nzima kupinga zamu yao kwa nafasi ya juu kabisa!!!!sasa hawezi kuwakemea maana yeye ndie aliewatengeneza kisaikolijia
     
  17. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na aliyekojolea ni muislamu. Hiyo kali. Ila inasikitisha sana! Sijui hawa waislamu wachache wenye akili mbovu mbovu kama makapi wanatoka wapi? Mbona sisi watanzania hatuna utamaduni huo? mbona hawa wajinga wanataka kutugawa?
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Something is wrong somewhere here,and actions has to be taken very quicly by the Sequrity Forces before this situation worsens.Kwa nini kila jambo likitokea kimbilio liwe ni kuchoma makanisa,je adui wao alikuwa humo Kanisani,kama hakuwamo wanatushawishi vipi kwamba huyo kikojozi aliyekojolea Msahafu alikuwa ametumwa na kanisa..?? Nasema hivyo sababu hata kama aliyetenda kitendo hicho ni mkristo Lakini bado hainiingii akilini kama wahuni tu(wachomaji) wanaweza kuingilia uhuru wa kuabudu nchini kwetu kwa matukio yanayofanywa na wahuni wenzao(kikojozi na wachomaji moto).Na tutajuaje kama huyo kikojozi hajatumwa na wahuni haohao ili wakamilishe dhamira yao.God bless my beloved Land Tanzania..
     
  19. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mmeshasema ni mtoto sasa jazba kwa mambo ya kitoto zinatoka wapi?
    Sema tu mna agenda ya siri. Kamwe mnatafanikiwa.
     
  20. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    jamani hv sk wakristu wakichoma misikiti s itakua ndio vita ya 4 ya dunia??nashukuru kwa kufundishwa upendo,unajenga sana,chuki inaumiza.
     
Loading...