Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za kisiasa arusha video

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saint Ivuga, Jan 6, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa vielelezo...!

    Nilikua nauliza...! Hivi polisi wanapotoa kibali cha maandamano huwani cha maandishi au ni cha mdomo? Kama ni cha maandishi kinastahili kitolewe ndani ya muda gani?

    Je inapotokea polisi wanasitisha maandamano, je huwa wanasitisha kwa kutoa kauli tu au na wao wanastahili watoe notisi kwa maandishi? Je notisi hii inastahili iwe ni ya muda gani? NIliona Mkuu wa Jeshi la polisi amesitisha maandamano kwa kutoa kauli tu kwenye TV je, kama mtu hauangalii TV uatapataje ujumbe? na je TV ni chombo maalum kisheria kinachotambulika kutoa matangazo ya kisheria?

    Naomba wanasheria mnisaidie tafadhali....!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    mkuu nadhani haya mambo watayaangalia kisheria zaidi ...na tutahuaukweli uko wapi..ngoja tuwasikilize kwa sababu kesho wamedai wanawapeleka mahakamani
     
  4. B

    Bull JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa lazima sheria ifuate mkanda wake, kama Mchungaji Slaa kavunja amri ya police lazima achukuliwe hatua za kisheria bila kujali
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana wafiwa na wote waliojeruhiwa. Mungu azilale pepa roho zote.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimependa sana huo wimbo....hasa kwenye kibwagizo cha vijisenti........asante sana mdau

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...