Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za Kidini Mbagala: Mtoto akojolea msahafu baada ya kuthubutishwa; makanisa yachomwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sajosojo, Oct 12, 2012.

  1. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 740
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Niko kwenye dalala natokea mbagala kwenda posta nasikia waislaamu wanaandamana na police wanajalibu kuwatawanya kwa kupiga mabomu ya machozi kisa mtoto kakojolea msaafu.

    - Vurugu sasa zimehamia Chang'ombe karibu na Uwanja wa Taifa kwenye kiwanja kilichouzwa na Bakwata.
    - Polisi wamefika wameona hakuna tatizo Waislamu wamevunja ukuta wameweka jukwaa wanahutubia; polisi wapo jirani wanawafuatilia
    PICHA:

    [​IMG]
    Wakiwa kituo cha Polisi

    [​IMG]
    Kanisa likiungua

    [​IMG]
    Askari wa jeshi la Polisi kikosi cha kutuliza ghasia wakiwadhibiti vijana waliokuwa wakileta vurugu eneo la mbagala kufuatia kijana mmoja anaesemekana anasoma kidato cha kwanza kukojolea mkojo Quraan na kusababisha hasira kwa waisilamu hassa vijana ambao walitapakaa mitaani na kuanza kuleta vurugu.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Hali ilikuwa kama inavyoonekana pichani
     

    Attached Files:

  2. m

    mujitahid Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoto wa umri gani
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mkojo wa mtoto sio issue hapo
     
  4. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Doh hiyo ni hatari.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ilikuwaje mpaka mtoto akojolee msahafu.....?
     
  6. J

    John W. Mlacha Verified User

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hahaha kumbe mtoto bana mimi nkajua kitimoto ndiye kaukololea bana . Aa kama mtoto basi issue ndogo tu hiyo
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Jaman Mungu gani anategemea askari wenye nyama(mavumbi) na damu wamtetee? Mungu wa kweli hujitetea mwenyewe, wala hahitaji kutetewa na mtu aliyemuumba. Mimi naamini kufanya hivyo ni kushusha hadhi ya MUNGU na kuapndisha hadhi ya binadamu
     
  8. p

    promi demana JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa dawa ni kuwawekea uongozi wote wa juu uwe wa kikrsto tu na ibidi Pengo ndo awe Rais so nadhan hapo ndio watatulia.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hapa mkuu usirukie kwenye conclusion.....tujue kwanza ilikuwaje....kama ni wakristo wamefanya hivyo wachukuliwe hatua....ni lazima dini zote tuheshimiane.....kila mtu ana uhuru wa kuabudu.....
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JF wakati mwingine raha sana aise, comment zingine hahahahahaahahaaaa:A S 465:
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Wanaandamana kwenda kwa nani? Nani atapokea maandamano hayo.
     
  12. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mtoto wa miaka mingapi? kama yuko chini ya miaka 7,basi hao waliondamana watakuwa na mtindio wa ubongo na FFU wawapige mabomu na vitu vizito.
     
  13. Y

    Yetuwote Senior Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaandamana kwenda wapi? Wanataka kutoa ujumbe gani?
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kumcha mungu ni chanzo cha maarifa
     
  15. J

    John W. Mlacha Verified User

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Obviously nyumbani kwao huyo mtoto aliyeukojolea msahafu na inawezekana shekhe atasoma na labadiri hapo hapo nyumbani kwao
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hapana....hatuendi hivyo....kila mtu ana haki....hatufundishwi katika maandiko kudharaulina....na wala kuingiliana katika imani.....kama ni wakristo wamefanya hivyo....nalaani sana hicho kitendo.....ni wapumbavu.....
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndo maana wakenya wanakuja bongo kuchukua kazi zetu...maana wabongo wenyewe badala ya kufanya kazi wako bize wanaandamana
     
  18. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kama ni kweli wameandamana basi naiunga mkono 100% ile filamu yetu ya nonsense.....,,,
     
  19. J

    John W. Mlacha Verified User

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Wewe asubuhi ulivyokuwa unashangilia redio imaam ilivyomkejeli mama maria . Enhe mkuki mtamu wa kitimoto tu si ndio? Ukitaka kuwakejeli wakristo nenda radio imaam
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa nini kila mara waislamu wanapiga kelele za kuonewa?je ni kweli wanaonewa au ni ukorofi?au ni jamii dhaifu ndiyo maana wanaonewa?
     
Loading...