Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za kidini: Kauli ya January Makamba...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by speechwriter, Oct 20, 2012.

  1. s

    speechwriter Senior Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa Bumbuli atoa tamko:

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pumbavu kabisa hili ndio tamko gani sasa
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Unamtukana naibu waziri? Yupo humu atakuja@kiranga
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hili nalo ni Tamko? Hili unalodai ni tamko amemtolea nani?:A S 109:
     
  5. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unajua maana ya TAMKO?
     
  6. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hajamtukana naibu waziri bali amemtukana aliyeanzisha thread ambaye ni speechwriter
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You mean Kiranga ndio.............................?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    tuliza hasira mkuu,ni matokea ya shule za kata hizi,uwe unaangalia angalia kipindi cha skonga eatv ndio utajua sasa hvi watoto wa shule za kata hamnazo,full ukilaza.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Vurugu VYA kidini? Hongera kwa kuanzisha mada
     
  10. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashauri kianzishwe chuo cha matamko.
     
  11. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    mkuu hili sio tamko bali ni singo mpya imetolewa na sheikh farid a.k.a uamsho featuring sheikh ponda crew.a.k.a jumuiya ya chuki na fitna tanzania sikiliza kipindi cha xxxl wafu redio saa saba utaisikia.
     
  12. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hahaha...umenigusa hapo kwenye SKONGA!

    Kweli ukiangalia hicho kipindi ndio utajua focus yetu ya kuwajenga hao watoto, muendesha kipindi utakuta anafagilia eti ni msanii gani ambae nyimbo zake zinabamba hapo shuleni kwao...kweliiiiii???....ndicho tunachohitaji kusikia toka kwa hao watoto?? Labda mie umri umenitupa mkono na hizo sio anga zangu.
     
  13. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ushuhuda huu ni mzuri. Tatizo umekuja Kuchelewa sana. Yusuf Makamba, baba Mzazi wa huyu kijana, angetumia ushuhuda huu kumnyamazisha Ali Hassan Mwinyi na Kambi yake ya Kidini kwenye NEC ya CCM Pale Dodoma 2005, ingeleta faida kubwa sana kwa usalama wa Taifa hili. Ushuhuda huu umekuja too late.

    Tanzania haitakaa iwe kama zamani, kuanzia matukio ya Zanzibar na Mbagala mwaka huu. Kovu litabakia milele, na haya yameletwa na Kambi ya Ali Hassan Mwinyi ambayo imekuwa ikitizama mustakabali wa Taifa hili Kiislamu Islamu na Kikristo Kristo Tangia Mwinyi apate nafasi ya uongozi katika taifa hili 1985.

    Tuliokuwapo miaka hiyo tunakumbuka Ali Hassan Mwinyi alipambwa na Mwalimu Nyerere Kuwa Mwinyi alikuwa mtu mzuri mwenye Sifa 10 za uongozi. Tulimchagua Mwinyi kwa sifa hizo 10, lakini haikuchukua Muda. Udini ukaanza. That was the turning point katika Amani ya Taifa hili.

    Uharibifu wa Amani katika Tanzania umeletwa na chaguo hili la Chama cha Mapinduzi 1985.


     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Daah january kasema mambo mazuri na ameonesha jinsi wanavyo ishi na mama yao kwa amani na upendo pamoja wana utofauti wa dini,

    Nasi tuna paswa kuishi hivi.
    Back to topic hili si tamko naona mtoa mada ameshindwa kutofautisha kati ya tamko na comment!

    Naomba tumsamehe!
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    ndio tamko hili..hivi kuna watu wana mda wa kuwafollow hawa watu kwenye twitter?
     
  16. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kwanza sio tamko.

    Ila ni ushuhuda mzuri katika wrong time. Asikate tamaa awekeze ktk kuwaelimisha watu wa imani yake kuwa wanachokifanya hakikubaliki na pia kinawadhalilisha.

    Lazima wabadilike kimtazamo na kimatendo ili sote tuwe good and civilized residents of the land, kisha tule mema ya nchi.
     
  17. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Tatizo la hapa JF hatufahamiani. Siku hizi vitoto vidogo sana vinajua kusoma na vinatumia kompyuta. Usione ajabu mada hii imetolewa na katoto ka chekechea halafu sisi watu wazima tunakarushia maneno mazito wakati kenyewe kanaona poa tu. Naungana na Wakuu kasamehewe bure.
     
  18. R

    Rweye JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Nchi ya tume,kamati,matamko,kukojoa ...yaani hovyohovyo kabisa,kama ndo hivi na mie ksho natoa tamko langu.
     
  19. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sio tamko Ni meseji tu Kwenye twitter na mie binafsi Sioni Tatizo kwani KATOa mfano mzuri sana, Watu mmechukia kwa sababu Ni makamba lakini kaongea point
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,694
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Kumbe na yeye anagonga Mbuzi katoliki???!!! Nimefurahi sana hii, soma vizuri ndio utaelewa maana huwa wakifanya sala (swala) japo swala hafanywi!!!! huwa Mama wa watu nae anajifunika, wakati wa kufunga Mama nae hufanya vivyo hivyo, sasa tuje upande wa pili-Mama. Akija na kitoweo chake je????
     
Loading...