Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za Arusha zakatisha safari za watalii kuja Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Elizaa, Jan 6, 2011.

  1. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nipo hapa Kenya nafanya kazi kwenye hotel ya kitalii iliyopo Mombasa, wageni kutoka hapa walikuwa waende Mbuga za wanyama za Manyara tarangire na Serengeti wamekatisha safari zao baada ya kutaadharishwa kuwa hali ya usalama siyo nzuri nchini Tanzania

    Hivi Kesho wanaondoka kwenda mbuga za Tsavo na baadae Mount Kenya.

    Source Mimi Mwenyewe Manager hapa Kwa Hotel.
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    waambie serikali ya mafisadi imesema itasuruhisha mgogoro kati ya CDM na CCM....na hatuna shidana wageni tuna shida na mafisadi na mali zao , hivyo wao waje tu
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! Tatizo liko hapo na wengi wameahirisha safari zao. Hata hapa Hong Kong nimeona watu wanaahirisha safari za kuja Tanzania kufuatana na hizo vurugu zilizosababishwa na Polisi.
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    hapo jamaa wa Kenya wanavyokuwa fast ku-cash on that incidence...itakuwa kisingizio
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Very sorry!
     
Loading...