Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za Arumeru: Tunasubiri tamko la CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masopakyindi, Apr 17, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,600
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Kufuatia wananchi wa Arumeru kuhamasika na ahadi walizopewa na viongozi wao, na wananchi kuamua kujichukulia hatua mikononi mwao kama wanavyoona inafaa, na wawekezaji kutishia kujiondoa,

    Swali: Lini CHADEMA itatoa msimamo wake juu ya mgogoro huu, ukitilia maanani kuwa sasa mbunge wa Arumeru nia wa chama hiki?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jukumu la CHADEMA ni kuwaamsha watu wajue kuwa wameibiwa wamkimbize mwizi.
    Baada ya hapo Jukumu lingine la CHADEMA ni kuhakikisha mwizi anakimbizwa au anakamatwa!
     
  3. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    what is democracy?? the government of the people, by the people for the people
     
  4. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Magwanda wanajua kuwasha moto wa kijinga. Hata kama ni kinyume cha sheria na unaumiza uchumi. Baada ya hapo wataendelea kusema hali mbaya ya uchumi....bla-bla-bla wakati ni wenyewe wenye kuchochea kuwafukuza wawekezaji. Uchumi bila uwekezaji ni bure.

    Nashukuru Mungu mimi si Magwanda.
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    nani wa kutatua mgogoro,chadema au serikali?
     
  6. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ungeuliza kwanza Tamko la CCM na serikali ambao wana
    1. RC - Arusha
    2. DC-Arumeru
    3. Meya/Halmashauri - Arumeru
    4. Polisi - Arumeru
    5. TISS - Arumeru
    6. JWTZ - Arumeru

    Inakuwaje unauliza chama chenye mtu mmoja kati ya mamia?. CDM haina serikali Arumeru, so ni vizuri ukauliza kauli za serikali kwanza. Maana kazi ya CDM Arumeru ni kuwakilisha wananchi bungeni na si zaidi ya hilo. Kwa hiyo tusubiri tusikie mbunge wa Arumeru ataongea nini bungeni?
     
  7. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,600
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo CHADEMA ni KULIANZISHA VALANGATI na kusepa?
     
  8. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo unataka kumaanisha kwamba Nassari hawezi kuleta mabadiliko Arumeru kwa sababu yuko Peke yake? Kama tafsiri ni hiyo ni kwa nini basi CHADEMA ilikuwa inasema akichaguliwa Nassari itakuwa ni UKOMBOZI kwa wana Arumeru?
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Matokeo ya kuvuta ndumu haya CCM bado imara hao wanandumu wote washakamatwa
     
  10. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ama kweli utumwa unarudi Tanzania kwa kasi.
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    uwekezaji umeweza vipi kutatua matatizo ya mlala hoi?huo uwekezaji umetufanyia nini zaidi ya kuchukua ardhi,madini,wanyama na resources nyingine huku wakiwaacha wananchi wakiteseka.
    huwezi kuondoa umasikini kwa kumtegemea muwekezaji tena muwekezaji mwenyewe ni mzungu!!!!
     
  12. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kazi ya Chadema hiyo kazi yao ni kuwaonyesha serikali yao inavyoiba then wananchi wanaamua wafanyaje. okey?
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ni kasi ya 3.75G
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kimsingi mambo yanayoendelea nchini yanasababishwa na kitu kinachoitwa NGUVU YA UMMA!chadema imeplay role ndogo tu ya kuspark moto wa nguvu ya umma.
     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Swali limekaa kimasaburi...
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nafikiri hujui kazi na majukumu ya mbunge na chama, kazi ya Nassari si kutuliza vurugu, kama unaweza waammbie serikali iwaazime CDM Wizara ya mambo ya ndani hata kwa wiki moja halafu ndipo uje utoe lawama zako.

    Nassari hata hajamaliza wiki nafikiri hata kaunda suti yake ya kuapia bado inanukia upya unauliza amefanya nini why shouldn't you ask MPs who have been in bunge for decades what have they done. Leave Nassari for about 3 years then come with your judgements but not today buddy.
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Akili yako matope,serikali ya ccm ndo imewapa wazungu ardhi na wao ndo wenye OCD
     
  18. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,403
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Utakuta wanaoanzisha Fujo ni wale waliochagua Magamba sasa Wanatumwa Kufanya Hivyo!! CDM ni chama Makini, Wanajua Hawawezi kudai Haki kwa Kutumia Fujo!! Ila nawashauri wenye Serekali YAO waangalie Hili Tatizo na kulifanyia Kazi Mapema kwani CDM Hawamiliki Wizara ya Ardhi!!
     
  19. M

    Miruko Senior Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali iliahidi kutoshirikia na mbunge wa upinzani, vigogo wote, kuanzia mawaziri, rc, dc, rpc, ocd wameenda likizo. Acha wananchi wachukue ardhi yao
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    tatizo sio lako bali ni la ile shule ya kata ulosoma na kumalizia, zas y unaleta mawazo ya kibangi bangi humu JF.
    Damu ya bwana Yesu ikutakase kwa ulopokaji wako. Amen
     
Loading...