Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu ya shopping ya sikukuu.........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Sep 8, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Kuna mambo mimi huwa hata siyaelewi kwa kweli......
    Sometimes mimi huwa najiona tofauti sana na watu wengine....


    Sasa hivi utakuta watu wengi wako bize kwa
    shopping....ukiwauliza watakwambia

    sababu ya sikukuu......

    Wengine wanasema ni kwa ajili ya watoto.
    Wengine utasikia eti' mke wangu hatanielewa nisipompa pesa
    ya shopping ya sikukuu'

    sasa ukienda kariakoo now au mlimani city na kwengineko......
    Utakuta watu wamefurika....
    Kariakoo sasa hata pa kupita hakuna........

    Ukiuliza kuna nini....
    Unajibiwa si sikukuu imekaribia........
    Na kipindi cha xmass ni hivyo hivyo.....

    Sasa mimi najiuliza ni lazima watu wafanye shopping
    kila sikuku zinapokaribia???????

    Kwa nini mtu usifanye shopping zako mapema
    na kwa ratiba zako??????

    Watu kujazana madukani,kwanza
    bei za vitu zinapanda karibu mara tatu,hasa nguo za watoto...

    Halafu hatari ya kuibiwa pesa kipindi hiki ni kubwa sana na utapeli mwingine.....

    Mwisho kwani lazima kila ikifika sikukuu ndio
    ufanye shopping????????????

    Kuna wanawake wengine ni kama watoto.......
    Na wao wanataka shopping ya sikukuu........

    Binafsi huwa nachukia sana kuona watu wanajazana mitaani

    eti ukiwauliza utasikia......sikukuu imekaribia....
    Yaani pilikapilika na foleni zisizo na lazima kabisa......
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wakati wa sikukuu familia zinapata fursa ya kukaa pamoja na kufanya lolote la kufurahishana!

    Kutokana na mfumo wa maisha kuwa na shinikizo nyingi za kuzikabili,unakuta watu wanakuwa bize, wengine huenda mbali na nyumbani ili kupata riziki!...

    Lakini wakati wa sikukuu hujitahidi kuwapo nyumbani pamoja na familia zao ili kutathmini pamoja maendeleo yao, na si mbaya kama watafanya shopping na kupendeza kwa pamoja!-Thats My take!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Ishu hapa si kukaa pamoja...
    Ishi kukuta watu wamejazana kariakoo na kwingineko
    mpaka hakuna pa kupita kwa sababu ya shopping tu ya sikukuu....
    Kusherehekea pamoja unaweza kusafiri na familia yako au kualika
    watu nymbani kwako mkasherehekea.......

    Mimi nachopinga hapa kusababisha misongamano isiyo na lazima......
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    urith wetu, sijui kama nchi za wenzetu huu ni utamaduni pia, tulishaazoenshwa kila sikukuu nguo mpya, ukibahatika siku za kawaida ni mtumba
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    ni kweli kwani kama uwezo wa maisha ni mdogo,siku ya sikukuu ni siku ya kupata kama nguo mpya au kula pilau,hasa kwa watoto wadogo siku hiyo wanajihisi special.na kufanya shopping kipindi hicho,kwa sababu pesa kama unaenda kukopa,utakopa sababu ya sikukuu kwa hiyo inakuwa ni kipindi hicho,na kama unazichanga pesa,zinakamilika kipindi hicho cha karibu ya sikukuu. Lakini kwa watu wenye uwezo wao,siku yoyote zinanunuliwa nguo mpya au kula vizuri ni kila siku sio siku ya sikukuu tu.
     
Loading...