Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu Tegeta, msafara wa JK waathirika pia (Dar)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Jun 29, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Watu wasiojukikana walikuwa na nia gani wamezuia msafara wa Rais uliolukuwa unapita maeneo ya Namanga.

    Watu hao walizuia kwa muda wa sakika kadha hivi kabla ya FFU kutinga maeneo hayo na kuwatimua na ndipo msafara ukapita mpaka sasa FFU wapo kwenye purukushani ya sombasomba maeneo hayo ya namanga.

    Chanzo Nimepita hapo muda sio mrefu.

    UHALISIA:
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    namanga wap? Namanga ziko nyingi?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bila shaka ni Namanga ya huku A town maana kama ni ya huko Dar nina hofu hawawezi hata kulitupia jiwe masafara wa huyu fisadi.
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Namanga ya huku jijini mkuu au?
     
  5. G

    Ginner JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ni namanga ya tegeta njia ya kuelekea bagamoyo..ni kituo kimoja tu toka tegeta kibaoni....nimeskia milipuko kadhaa muda si mrefu nahisi yatakuwa mabomu ya machozi...hali si swari sana maeneo haya kwa sasa
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    walikuwa wanadai chenji ya rada.
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    asanteeee....
     
  8. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,808
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    kweli Wamemchoka
     
  9. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    atakuwa anamaanisha kamanga mpakani mwa kenya na tanzania uyu kwani uko ndo kuna watu waloserious na masilahi ya nchi, maana wananamanga wa dalisalama na jk damu damu
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,247
    Trophy Points: 280
    Ni upepo tu utapita

    liwalo na liwe.

    Jk ni dhaifu
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,052
    Likes Received: 6,733
    Trophy Points: 280
    popoa mawe kabisa alikuwa anaenda wapi si tunahangaika



     
  12. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Mkuu we hujamchoka?
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Anaelekea msitu wa PANDE
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Oooh OK mwanzo mzuri
     
  15. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,601
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Asanteee wananchi. Ajue hali halisi iliyopo mtaani sio kilasiku kuletewa taarifa za uongo tu ikulu.
     
  16. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    One step at a time.
     
  17. L

    Lorah JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hata kama ni ya kutunga ila ni hatua inayotakiwa kuchukuliwa hasa pale atakapokuwa anataka kuelekea Airport inabidi tumzuie
     
  18. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtoa habari funguka zaidi, hebu ongeza nyama kidogo!
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ah kama mkuu wetu alivyosema LIWALO NA LIWE watu washachoka
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,028
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wameuzuia vipi huo msafara?
     
Loading...