Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu mlimani zinaendelea

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Seif al Islam, Nov 15, 2011.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hali ya usalama ndani ya chuo kikuu cha dar es salaam imeendelea kuwa ya wasiwasi baada ya kikundi cha watu wanaojiita wanaharakati kuendelea kuhamasisha wanafunzi kushiriki mgomo wa kushinikiza wenzao waachiwe huru.hata sasa nasikia sauti kwa mbali zikiashiria kuwepo kwa kinachodaiwa kuwa operesheni maalumu ya kuwatoa madarasani wote wanaokiuka wito wa wanaharakati waw kutaka kushinikiza mgomo
     
Loading...