Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vurugu mdahalo wa katiba ubungo leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by C programming, Nov 13, 2011.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    leo kuna kundi lisilofahamika limekuja kuvuruga mchako wa katiba na kuna jamaa mmoja amenusurika kupigwa kisa alichangia mdahalo huu......yani hawa jamaa
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    CCM hao ili wawasingizie wale wanaume wao CHADEMA
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    magamba bana! Vurugu gani? Mbona tulikuwepo na hamna vurugu zaidi ya kumzomea mzee Chipaka?
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    kuna kundi lilikuja kuzomea watu halafu kituoni ubungo kuna jamaa amenusurika kupigwa kisa alichangia mdahalo wa katiba ila kuna walizuia jamaa kupigwa
     
  5. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hayo maandamano yatakuwa balaa
     
  6. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm amkeni kumekucha
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yan hawa mabwana mabwege sana!
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha kuona kuwa Watanzania wanakosa uvumilivu wa hata kusikiliza maoni ya watu wengine ambayo yanatofauitiana na wao. kama wewe hutaki kusikiliza wengine, kwa nini wengine wakusikilize wewe?
     
  9. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi nijuzeni nipo safarin sijafatilia vp mzee chipaka kafanyaje mpaka wamemzomea?
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mzee chipaka ndo alichafua hewa mlepamojana yule kijana aliyesema ametokea pemba
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    amekashifu wanaodai katiba na amejipambanua yuko na serikali.
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ETI HAKA KAKIJANA KANAONGEA KWA UKAKAMAVU NA MSISITIZO WA HALI YA JUU KUWA HAWATUPENDI WATU WA BARA!i
     
  13. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Serikali isiyo na wananchi...au wanaodai katiba wao wamekodishwa kutoka nje ya mipaka ya Tanzania.....mmmh, tuendako nakuogopa
     
  14. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Serikali lazima ifahamu kwamba CDM ni chama cha upinzani na kinatakiwa kupewa ulinzi wa hali na mali na vyombo vya usalama na sio kuzalilishwa ambako tunashuhudia. Fisadi papa na genge lako mtalipa haya, oneni yaliyomkumba swaiba wenu aliyewahonga magari ya kifahari aliambulia kujificha kwenye mtaro wa maji machafu nyinyi mtakimbilia wapi?
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Yule ni Mwenyekiti wa Tadea nakumbuka hata jana alikuwepo kwenye mdahalo uliofanyika Peacock hotel na leo tena kahamia ubungo kuleta pumba zake akaanza kung'ang'ania na mic ndo wadau wakataka kuzaa naye...logic ni kwamba unatakiwa kusoma 'mood' na move ya hadhira popote pale ulipo...akaanza kunya pumba,isome hadhira mapema vinginevyo usishangae watu wanakuacha peke yako kwenye vikao...mzee amejishushia heshima yake hata mvi zake zikawa kama manyoya ya kanga
     
  16. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 962
    Trophy Points: 280
    kweli yule dogo wa Pemba, amekosa ustaarabu wa kuongea katika majukwaa. imagine ingekuwa kenya upo kwa wajaluo na wewe ni mkikuyu halafu useme huwapendi? kweli watz bara wamemshangaa halafu wakamwacha, akajiona *****..
     
  17. R

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Yule ni Mwenyekiti wa Tadea nakumbuka hata jana alikuwepo kwenye mdahalo uliofanyika Peacock hotel na leo tena kahamia ubungo kuleta pumba zake akaanza kung'ang'ania na mic ndo wadau wakataka kuzaa naye...logic ni kwamba unatakiwa kusoma 'mood' na move ya hadhira popote pale ulipo...akaanza kunya pumba,isome hadhira mapema vinginevyo usishangae watu wanakuacha peke yako kwenye vikao...mzee amejishushia heshima yake hata mvi zake zikawa kama manyoya ya kanga
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hako kakijana kaliongea hivyo kakiwa Bara au visiwani?
     
  19. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Tuwe makini na hii midahalo kwani inaonyesha wazi kuwa inapendelea upande mmoja, hata waandaaji nao wanaonesha wazi kuwa nini wanataka wananchi waamini matakwa yao, kwa nn mnakataa kusikiliza mawazo ya wanaotetea upande wa serikari? C ni mawazotuu au Mnadhani ccm hakuna wanaoiunga mkono'? Au katiba iliyopo hakuna wanaoiunga? , Hawa wakina Kibamba hawatendi haki kbs Kwanza yeye anapohimiza wananchi waingie barabarani kupinga muswaada kusomwa mara ya pili kwani anauhusiana nini na majukumu ya bunge? Kweli msipokuwa makini katiba ijayo itakuwa na mapungufu makubwa kuliko hata iliyopo sasa na itadumu kwa muda mfupi sana,, maana naona ushabiki wa vyama ndo umetawala kuliko kuangalia matatizo yaliyopo. angalieni sana Tanzania ni yetu sote. Na nina imani Wenye mamlaka watazingatia maoni ya wengi lakini Ushabiki achane kila mtu ana haki ya kutoa mawazo yake mahala popote na mujibu wa sheria.MUNGU IBARIKI TANZANIA NA WATU WAKE.
     
  20. C

    C programming JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    kale kajamaa kanatafuta umaarufu hata ukiangalia malumbano ya hoja lazima ukaoe.......kajamaaa ka pemba
     
Loading...