Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu Mbeya Shule ya Loleza sekondari yachomwa moto

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by It is Sur_Plus, Nov 1, 2010.

  1. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika vurugu zilizo tapakaa mji wa mbeya sasa ivi. Shule xa wasichana Loleza imechomwa moto. Mji mzima umechafuka vikosi vyote vya usalama vya mwagwa mitaan
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Safi kabisa ndo wanayoyataka CCM
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli waaache wachome
     
  4. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kuna nini hasa hadi iwe hivi,
     
  5. C

    Chumvi1 Senior Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumbufu kabisa ndio safi hiyo
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    fujo za nini sasa?
     
  7. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwani hawa nec ni vipofu au hawakusoma kabisa
     
  8. Joyum

    Joyum Senior Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo sio hali nzuri ila hawa ccm wanachokoza watu alafu wanataka kusingizia upinzani. Haiwezekani majimbo ya mbali matokeo yametoka mijini mpaka kutoana damu. Why???????? CCM why??????????
     
  9. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu !!!
    Pamoja na kuwa watu hawajatendewa haki.... unasahau kwamba hapo shuleni kuna watotot zetu na wadogo zenu wanasoma huko. Huwezi kushangilia kitendo kinachohatarisha maisha ya watoto kwa sababu za kisiasa!!
    Im very much dissapointed in you!!
     
  10. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    safi sana... tumechoshwaa ... ccm must go...
     
  11. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa sio sahihi ya kuwa shule imechomwa moto. Moto unawaka msitu uliokaribu na shule upande wa mlima loleza/mlima mbeya. Wanafunzi wa bweni lililo upande wa msitu wamehamishwa kwa tahadhari tu. Zimamoto wanaendelea kuudhibiti.

    Hali ya vurugu ni mbaya mno, sijui serikali inataka nini kitokee mbeya?
     
  12. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Umhimu wa Dr, slaa unaonekana sasa kuwa katiba yetu ibadilike, CCM ni nec na wanafanya kazi moja ya wizi
    Jamani CCM acheni mara moja kuwajaribu watu!
    Watoto hao roho zao zi juu yao na lzima walipe
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CCM inachosahau ni Kwamba walipiga Kura wengi mwaka huu ni Vijana ambao hawana Kazi za Kueleweka, yaani they have nothing to Loose and they are ready to die to defend their right
     
  14. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sio vyema kuchoma loreza CHOMA OFFICE ZOOOOOOOOTE ZA CCM
     
  15. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tooooooooooooooooo sad. Watu wawe na subira. Hasira hasara. Kuchoma sekondari hakuna maana yoyote maana wanaweza kuwaua wanafunzi wasio na hatia na kama kuna wenye miaka 18 na zaidi naamini wamechagua mabadiliko.
     
  16. kauzu

    kauzu Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja ya kuchoma moto shule ya watoto wao,mi ni mwanachadema ila hao wenzangu hawajafanya fair
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha Ha CCM wako Tayari Damu za watu Zimwagike Lakini Mpesya aende Bungeni ili Mkurugenzi Amfurahishe Mteule wake ( Rais) kwa Kufanya Kazi nzuri ya Ku li retain Jimbo
     
  18. emmathy

    emmathy Senior Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duuh...vurugu za nini tena huko mbeya? Nani kashinda kwani kati ya chadema na ccm nafasi ya ubunge?
     
  19. c

    castromoshi Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    dah sasa sijui ccm mnataka nini jamani inasikitisha sana
     
  20. h

    harrysonful Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha wachome tu tena wamchome msimamizi wa uchaguzi wa jimbo maana ndo mamluki huyoo. mkamateni mmtie adabu.. ni ujinga kutunza upuuzi kaka huu,choma woteeeeeeeeeeeee
     
Loading...