Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu, mauaji ya Arusha: SHIMBO YU WAPI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Jan 7, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Aliibuka ghafla na kupata umaarufu mkubwa kupitia vyombo vya habari. Huyu si mwingine bali mnadhimu wa jeshi ABDULRAHMAN SHIMBO. Sasa yupo wapi wakati mauaji yametokea Arusha? yupo wapi kutoa tamko lake either alaani au a-support machafuko hayo? Je, ni upi msimamo wake juu ya mchakato wa katiba mpya?
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ajitokeze sasa tumuone na atoe tamko lake au alikuwa anawashwa kipindi cha uchaguzi? Simoendi kama nini
     
  3. M

    Mnyagundu Senior Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawewe hivi umeishia darasa la pili? Sasa hapa shimbo anahusika vipi? Kwanza shimbo alitahadhalisha umwagaji damu chadema na viongozi wa dini maaskofu wanafiki wakapinga! Yako wapi sasa wamesababisha kumwaga damu! Chadema ni wahuni wakubwa hawani hawafai kuwa viongozi wa nchi!
     
  4. M

    Mnyagundu Senior Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajitokeze kwa lipi sasa? Kwa upuuzi wenu wa arusha? Mumeandamana na kusababisha watu kufariki! Wahuni wakubwa nyie!
     
Loading...