Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu korogwe.!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchemsho, Jul 18, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Walio korogwe watujuze ,ni kweli kimenuka huko?
     
  2. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa umeleta nini hapa?
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    kuna mtu amekuja ofsin kwetu anasema ameskia clouds fm ila hana info ndo tunataka kupata uhakika mkuu
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    fanya uchunguzi ndio ulete uzi hapa!
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    pumb..........af
     
  6. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    hujaeleweka kabsaa.
     
  7. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kachemsha kama jina lake.
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    mchemsho
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Pale Korogwe si ndio kwa yule MB anayejiita Profesa wa mambo ya jadi?
     
  10. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...Nanenanenane! kwani vp!!!!!! zumbe
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Hizi nyuzi nyingine bhana!
     
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hili jukwaa nalipenda, lanipa raha! kila mtu hupost chake, kwa muda wake. ni sawa na kule kwetu chi chat! kwi kwi kwi!
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG] Junior Member Array


    Join Date : 8th July 2012
    Posts : 6
    Rep Power : 303
    Likes Received1
    Likes Given0


    [h=2][​IMG] Vurugu korogwe ni BALAA[/h] Kutokana na ujambazi na uuwaji wa madereva wa bodaboda unaotokea mara kwa mara hapa korogwe, madereva hao wameamua kusaka mtandao wa majambazi na kuua mmoja nakuendelea na kusaka wengine ambao pia wanawafahamu lakini polisi wamewazuia na ndipo mabom na risasi zikarindima mbaya sina hakika na majeruhi kwani raia nao wamebeba silaha za jadi, nimelazimika kukimbilia nje kidogo ya mji, kwamkole kukwepa adha hiyo
     
  14. S

    Soze Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kuna vurugu za waendesha pikipiki wamewauwa kwa kuwachoma moto wezi wa pikipiki wanadai wamechoka kuuliwa na kunyanganywa pikipiki zao .


    Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    soma post ya zipuwawa hapo chini, then jitafakari upya mkuu
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    so upo eneo la tukio mkuu au' tupe latest kama zapatikana
     
  17. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,201
    Likes Received: 1,433
    Trophy Points: 280
    wewe kweli mchemsho tena wa kiti moto!!
     
  18. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    atagh fillu laah
     
  19. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Clouds FM ni kama gazeti la UHURU usilete habari zake hapa please au we KIBONDE nini???
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nadhani atakuwa amesikiliza You heeeeeeeeeead, na Sud Brown!
     
Loading...