Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu korogwe ni BALAA

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mpwechekule, Jul 18, 2012.

  1. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na ujambazi na uuwaji wa madereva wa bodaboda unaotokea mara kwa mara hapa korogwe, madereva hao wameamua kusaka mtandao wa majambazi na kuua mmoja nakuendelea na kusaka wengine ambao pia wanawafahamu lakini polisi wamewazuia na ndipo mabom na risasi zikarindima mbaya sina hakika na majeruhi kwani raia nao wamebeba silaha za jadi, nimelazimika kukimbilia nje kidogo ya mji, kwamkole kukwepa adha hiyo
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpaka sasa majambazi wawili wamesha uawa na boda boda bado wana hasila na polisi kwa sababu wamemjeruhi boda boda kwa risasi
     
Loading...