Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vurugu kiwira uchaguzi wa diwani

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mwakunakajoja, Mar 31, 2012.

  1. m

    mwakunakajoja Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo mida ya mchana zimetokea vurugu kati ya CHADEMA na CCM katika wilaya ya Rungwe kata ya kiwira, CCM wanagawa rushwa ili mgombea wao apite kweny uchaguzi wa diwani! Pamechimbika hadi FFU kutk jiji wameenda kutuliza! Hali si shwari kabisa, CCM kubalini kushindwa CHADEMA ni moto wa kuotea mbali! Hope wananchi wa arumeru nao hawatakubali ili litokee!
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nimepita pale mida ya jioni hii (saa 12) hali ilikuwa shwari. Ile mioto ya matairi ilikuwa ishazimwa na mabomu yalikuwa yameishatulia. Usafiri ulikuwa umerudia hali yake ya kawaida ingawa lile gari la ***** lilikuwa likifanya doria za hapa na pale. Pia nimeona idadi kubwa kabisa ya FFU.

    Habari hii imeanza kupostiwa tangu muda ule wa tukio lkn inaonekana kama leo wanajf wako busy na Arumeru. Ni kama watu hawana interest kabisa nayo.
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Poleni sana ndugu zetu, izo ela mnazopewa ni zenu zile mlizopolwa, sasa kuleni izo ela lakini kura msiwape ccm, kumbuka kuchagua ccm ni kuchagua mafisadi, otherwise mnayaweka maendeleo pia mustakabali wenu rehani, kumbukeni kuwa kura zote za ndio ni kwa cdm, good night ndugu wa kiwila
     
  4. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM is no longer. kuchagua ccm ni lazima uwe na mapungufu kwenye GENE MAKE UP YAKO. Kinachoonekana sasa ni matumizi ya dola na fedha za walipa kodi. Lakini mwisho uko karibu sana.
     
  5. d

    dada jane JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawatakia kila raheri wakukaja
     
  6. by default

    by default JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadae utupatie update mkuu
     
  7. y

    yplus Senior Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2015 CCM Wanaaga
     
Loading...