Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu Embaseni: Rose Chatanda ashambuliwa na wafuasi wa CHADEMA

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ngoshwe, Apr 1, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sauti ya Msimamizi wa Uchaguzi inaonekana kuwa CCM wanaleta vurugu katika eneo la Embaseni baada kuona vijana wa CDM wapo ngangari kulinda kura... Imelazimu polisi kuingilia kati.

    Alikuja mama ambae alieleza kuwa anakuja kumlipa wakala wa SAU, lakini akaelezwa kuwa hapo kituo cha Uchaguzi hakukuwa na wakala huyo..akatakiwa kuondoka. Jioni hii akaja tena akiwa na Vijana wa Kimasai kwenye gari,akamwita msimamizi wa CCM pembeni na kuongea nae kwa muda. Msimamizi wa Uchaguzi akamtaka aondoke, mara vijana aliokuwa nao kwenye gari wakaanza kuwarushia mawe wenzao wa CDM ambao walikuwa mita mia zaidi toka eneo la kupiga kura..ndipo vurugu za kufa mtu zikaibuka, vijana wale wakakimbia na gari wakamwancha yule mama ambae baadae aliwekwa chini ya ulinzi na polisi..Vijana wa CDM wakamdhibiti vurugu zikaendelea mpaka imelazimika Msimamizi wa Uchaguzi wa Kituo kutoa taarifa kwa OCD kwa msaada.

    Kwa mujibu wa ITV (Sauti ya Renatus Mtabuzi)

     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mwaka huu CCM kazi wanayo. Hata hapo nguvu ya UMMA imewashinda, maana walikuwa wanataka kuwatimua vijana walio mita mia mbili mwisho wake wakatimuliwa wao. Achana na Nguvu ya Umma wewe
     
  3. Ork

    Ork Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ccm maji shingo,wameanza vurugu,inaonekana huyo mwenyekiti wa ccm ameripoti kwa magamba wenzio kuwa hawajapata kura yoyote hapo na hivyo waingize feki.
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CDM chachafya
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    dah..hali ni mbaya!
     
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leo tumewabana kila kona. Hata tunguri za Profesa Maji Marefu zimeshindwa kufanya kazi mbele ya kauli mbiu ya CDM 'Tulianza na Mungu, tunamaliza na Mungu'
     
  7. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BREAK NWS VIJANA WA CCM WAFANYA VURUGU KITUO CHA EMBASENI VIJANA WA CDM WAWADHIBITI VIKALI SANA

    Hayo yametokea katika kituo cha embasseni,ambapo vijana hao Wa CCM walikuwa kwenye gari walipofika tu,wakaanza kuwarushia mawe vijana makini wa CDM wanaolinda kura kituo hicho,vijana hao walikuwa wapo na dada mmoja ambaye alikuwa anataka kuingiza kitu kupitia mmoja wa wasimamizi wa kituo,lakini vijana wa CDM waliwadhibiti vikali mpaka ffu walipofika eneo hilo
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    imekula kwao!
     
  9. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,137
    Likes Received: 1,394
    Trophy Points: 280
    CCM Watajibeba!!
     
  10. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    chezea nguvu ya umma wewe..!
     
  11. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Tunataka kujuwa Huyo dada aliyetaka kupenyeza kura ni nani?
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nimeiskia radio one
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mungu hapendi watu wake wawe maskini kwa kujitakia. Lazima atawaongoza kwenye njia ya ukombozi. Wao wana mgambo, sisi tuna nguvu ya umma na Mungu! Haya sasa nani atashinda?
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    2nawakaba vilivyo wajinga
     
  15. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Radio one inakata sana mvua kubwa arusha
     
  16. M

    Mundu JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yaani tena hadi Masaku akaamua kupotezea..jamaa alikuwa na stori ya CCM na mikakati ya kuhonga mawakala ili waweke kura za maruhani. Msimamizi mkuu wa kituo akawa ngangari na vijana wa CDM wakawa macho.
    CCM bila wizi wa kura haiwezekani!!
     
  17. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hizo ni hisia zako tu. atajuaje na hazijaanza kuhesabiwa? au kila anayepiga anatangza kura yake?
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,265
    Likes Received: 2,455
    Trophy Points: 280
    Enyi ccm mbona mnatia aibu jamani.
     
  19. z

    zamlock JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani tumuombe Mungu sana
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,265
    Likes Received: 2,455
    Trophy Points: 280
    watajibeba chichiem khaaa..
     
Loading...