Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vunja mifupa ngali meno bado iko...

Discussion in 'Entertainment' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 15, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    SIKILIZA HAPA

    Fikiria uko kilabuni tena kile cha mataputapu au cha karibu na duka la fulani..
     
  2. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nilikuwa nautafuta sana huu wimbo
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huwa naburudika sana na huu wimbo. Asante sana mwanakijiji
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Dah....ebana huu wimbo umenikumbusha enzi hizo pale Mwenge karibu na kambi ya jeshi ya ujenzi....kulikuwaga na mgahawa/baa/klabu moja hivi ilikuwa inaitwa Tarakea....walikuwaga wanapika mtori wa nguvu....halafu walikuwaga wanauza na chibuku (hivi hii nayo inahesabika kama pombe ya kienyeji? lol)....yaani nikikumbuka enzi hizo hadi machozi yananilengalenga aiseee

    Nimekunywa sana chibuku (tulikuwa tunanywea mavikombe flani hivi makubwa) pale huku wimbo huu ukidunda kwenye maspika...
     
Loading...