Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vunja mbavu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pape, Nov 7, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mzee hizo vuja-mbavu ni kiboko!Nimecheeka vibaya mno, hasa jinsi jamaa alivyomkosa demu kwa kushindwa kujizuia!...huh!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    naona alikufa na kuoza mara 2...ya kwanza kwa demu na ya pili kwa ushu**
     
Loading...