Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vunja mbavu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Janja PORI, Mar 2, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    sikiza mazungumzo ya baba na mwana
    baba.. we mtoto umekuwa huna adabu
    mtoto.. baba usinizengua kwani kama vipi naweza kukulipa malezi yako toka unzae
    baba.. we mtoto una pesa ya kunlipa mimi
    mtoto.. baba pesa yoyote ntakupa we sema sh ngapi toka nzaliwe
    mmmmm
    mmmm
    dingi akawazaaa
    baba.. haya sa nataka unlipe vifuatavyo
    1. ulivokuwa mdogo ulila na mke wangu ka miaka miwli hivo na wewe oa unipe mkeo nlale nae miaka miwili
    2 ulivokuwa mdogo ulimkojolea mke wangu hivo na wewe oaa mke wako unipe nimkojolee hapo utakuwa umenlipa
     
  2. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,123
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Basi baba, nimekosa.
     
  3. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    haha baba mtata
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pia alinyonya kwa hiyo aoe ampe mke wake amnyonye. Lol!
     
  5. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umekopy kutoka kwa Ze comedy show ya East Africa Television (CHANEL 5) kipengele cha baba na mwana. Naomba uwe creative, ukishindwa kubuni tuambie ukweli umekipata wapi
     
  6. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    gazeti la sanii enzi hizo comedy wameiga kule, swala ni kuwapa wana jf raha
     
Loading...