Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vUNJA JUNGU

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by malisak, Aug 10, 2010.

  1. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    jAMANI VUNJA JUNGU NAGAWA URODA BURE ILA KWA MPANGILIO MAALUMU ZINGATIA YAFUATAYO:-

    1) UWE NA SHAFTI YA UKUBWA WA NCHI 30
    2)PUMZI ZA KUTOSHA KUANZIA BAO 6 KUENDELEA
    3)UKISIKIA UTAMU USIPIGE KELELE
    4)UWE TAYARI KUCHEZA MECHI HADHARANI WATU WAONE MAMBO
    5)HATA UKIMKUTA BABA YAKO MZAZI KWENYE FOLENI YA URODA USIPIGE KELELE

    :-HAKIKISHA UMEPIMA BP YAKO NA AMBATANISHA BARUA YA MAOMBI NA VYETI VYA DAKTARI BILA KUSAHAU PAKTI YA MFUKO WA RAMBO MAANA SITUMII CONDOM.KARIBUNI WAPENDWA NIWAKIRIMU WALA SINA HIYANA MUUNGWANA MIE.
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280


    eeei mdogo wangu

    kwanz ajifunze kuandika kwa herufi ndogo manake hapa inaonekana kama unapayuka,

    pili haya sio mahali pake peleka kwenye jukwaa letu kule , kama hulijui uliza....
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145

    malisak @ work!

    what a pity?
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unautangazia umma jinsi gani ulivyo na kiu ya ngono?
     
  5. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80

    sio Q wala Z mimi nipo kazini muulize hata baba_enock pia anajua na ume wangu analifahamu hilo kaenda kwao likizo kunipa nafasi ya kuwajibika
     
  6. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Malisak lazima utakuwa na message fulani unataka kutuma...hebu nipashe....
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unapatikana wapi?
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    natangaza nia..best services guaranteed!!!
     
  9. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    shoga poa moyo unajua sisi watu wazima tunapenda sana kutumia tashboha ili watu wajifunze kwa lugha nzuri lakini watoto hawaelewi wao wanawaza matusi tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu,sasa ngoja nikachukue kamusi yangu nianze uchambuzi yakinifu we poa moyo wangu.
     
  10. malisak

    malisak JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 16, 2006
    Messages: 423
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 80
    njoo pm nitakutell coz inabidi nikupe na schedule yenyewe ili ujue utafit lini
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mie niko ready kutoa huduma ila ARAMBA ARAMBA imo?
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Funja jungu ni KHARAMU.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    alafu uache kutumia avator za watu

    mm mbona mpaka namalizia stetiment yko nahisi kagonjwa kanataka kusambazwa kupitia""mtandao""mmmhh wapendwa muwe macho
     
  14. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yaa hii ya kuandika kwa herufi kubwa wanaita cyber shouting/yelling
     
  15. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mtu haachi asili yake
     
Loading...