Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vuguvugu la vijana wa CUF (BVC/VVC) lajadili Muungano serikali tatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgongo wa paka, Mar 4, 2012.

  1. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kundi vijana wa cuf maarufu kwa vuguvugu la vijana wa cuf(BVC).linalofanya harakati zake kwenye mtandao wa facebook.sio jumuiya ya vijana cuf(juvicuf) limekuwa likiendelea ama endesha mjadala wa muuungano wa serikali tatu.habari zaidi kwenye fb ktk group hilo la baraza la vijana cuf(BVC)vuguvugu la vijana
     
  2. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakika nimijadala yenye kuletea tija taifa ni swali lilo ulizwa na kijana maarufu kwa jina la costa mafie. Alilo litoa kwenye hadidu za cuf kuwa cuf itaunda serikali ndogo ya ya muuungano. Hili costa alitaka kujua kulikoni serikali ya muungano iwe ndogo
     
  3. s

    sisi agent Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hao cuf wasidai tatu tu pemba yetu ,ungujayao, na bara yao maana sisi huku pemba madui zetu wakubwa ni watu wa unguja siku zote iwe ccm na cuf wote hawatupendi kabisa ,na kumbuka sisi bora tanga karibu kuliko unguja hivyo pemba tuwe na serikali yetu karafuuu zetu zisiwatoe roho bure .
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CUF kinasubiri tu kuzikwa
     
  5. d

    dandabo JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Mkuu nakuunga mkono kabisa! Waunguja sio kabisa, ni bora tanga kuwa karibu na sisi kuliko hawa jamaa wanaojiona wako juu kuliko sisi
     
  6. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huu wote ni ujinga hatuongelei pemba au unguja . Tunaongelea tanganyika zanzibar na tanzania
     
  7. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huo ujinga na uzembe kusapoti vitu visivyo namsingi
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mnaijadili CUF ipi wakati tumeshaizika? Serikali tatu haziepukik
     
  9. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yas kweli is inevitable. Namna ukubwa waile serikali ya3 ambayo ni ya muungano. Cuf inaamini nakuhitaji serikali yamuuungano kuwa ndogo
     
  10. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    meizika cuf ipi mbona vijana sisi tupo tuna opporate cuf now tupo underground tunaendekea na harakati
    ninyi endeleeni kuzani cuf mmeizika
     
  11. J

    JokaKuu Platinum Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..serikali ya MUUNGANO.

    ..halafu kuwe na serikali za Pemba,Unguja,na Tanganyika.
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona mnataka kubadili hoja kwa mambo yasiyo na maana?

    Nafikiri vijana wa CUF wana hoja..tujadili muungano wa serikali tatu
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu
     
  14. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni uzuzu unao kusumbua nyinyi ndo mapandikizi yasiyo itakia tanzania mema
     
  15. L

    Losemo Senior Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thambi ya ubaguzi imeanza kutafuna watu hata kabla muungano haujavunjika. Tazama sasa ni Upemba na Uunguja. Kitakachofuata ni Uzanzibari na Uzanzibara. TUBUNI KABLA SIKU MBAYA HAZIJAFIKA
     
  16. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    punguani we
    p
     
  17. d

    dandabo JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    kwa mtazamo wako wewe unaona hayana msingi. Ila sisi wapemba choka mbaya tunaotegemea majahazi twende tanga kufanya biashara ili kulisha familia zetu tunajua tunachozungumza. Wanasiasa hatuwaamini tena!
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    uzuri kua hiki ni chama kishiriki.
     
  19. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    makubwa chama cha kishiriki
     
  20. a

    abu alfauzaan Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh!,kazi iwapo kweli!,
    kumbe waunguja maadui wa wapemba,
    hem mie nkae pembeni!,langu jicho 2,
     
Loading...